ตารางการแข่งขัน ตารางการแข่งขัน
พรีเมียร์ลีก พรีเมียร์ลีก
ลา ลีกา ลา ลีกา
ซีรี่ย์ เอ ซีรี่ย์ เอ
บุนเดสลีกา บุนเดสลีกา
ลีกเอิง 1 ลีกเอิง 1
เอเรอดีวีซี เอเรอดีวีซี
โตโยต้า ไทยลีก โตโยต้า ไทยลีก
เอ็ม150 แชมป์เปี้ยนชิพ T2 เอ็ม150 แชมป์เปี้ยนชิพ T2
แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ แอฟริกาคัพออฟเนชันส์
เอฟเอ คัพ เอฟเอ คัพ
ยูโร ยูโร 2024
ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก
ยูโรปา ลีก ยูโรปา ลีก
ตารางการแข่งขัน 1. Division ยูเครน 2023/2024 ตารางการแข่งขัน 1. Division ยูเครน 2023/2024
1. Division 1. Division
ตารางการแข่งขัน : 1. Division ยูเครน
ตารางการแข่งขัน : 1. Division ยูเครน
Round :: Relegation Group
-
22.03.24 17:00
Round :: Championship Group
-
22.03.24 18:00
Round :: Relegation Group
-
23.03.24 17:00
Round :: Championship Group
-
23.03.24 17:30
Round :: Relegation Group
-
23.03.24 18:00
Round :: Championship Group
-
23.03.24 18:30
-
23.03.24 19:00
Round :: Relegation Group
-
24.03.24 17:00
-
24.03.24 17:30
Round :: Championship Group
-
24.03.24 18:15
-
30.03.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
30.03.24 20:00
Round :: Championship Group
-
30.03.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
30.03.24 20:00
Round :: Championship Group
-
30.03.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
30.03.24 20:00
Round :: Championship Group
-
30.03.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
30.03.24 20:00
Round :: Championship Group
-
30.03.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
30.03.24 20:00
-
06.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
06.04.24 20:00
-
06.04.24 20:00
-
06.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
06.04.24 20:00
-
06.04.24 20:00
-
06.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
06.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
06.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
06.04.24 20:00
-
13.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
13.04.24 20:00
-
13.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
13.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
13.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
13.04.24 20:00
-
13.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
13.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
13.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
13.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
20.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
20.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
20.04.24 20:00
-
20.04.24 20:00
-
20.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
20.04.24 20:00
-
20.04.24 20:00
-
20.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
20.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
20.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
27.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
27.04.24 20:00
-
27.04.24 20:00
-
27.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
27.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
27.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
27.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
27.04.24 20:00
Round :: Championship Group
-
27.04.24 20:00
-
27.04.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
04.05.24 20:00
-
04.05.24 20:00
-
04.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
04.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
04.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
04.05.24 20:00
-
04.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
04.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
04.05.24 20:00
-
04.05.24 20:00
-
11.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
11.05.24 20:00
-
11.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
11.05.24 20:00
-
11.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
11.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
11.05.24 20:00
-
11.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
11.05.24 20:00
-
11.05.24 20:00
-
18.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
18.05.24 20:00
-
18.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
18.05.24 20:00
-
18.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
18.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
18.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
18.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
18.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
18.05.24 20:00
-
25.05.24 20:00
-
25.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
25.05.24 20:00
-
25.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
25.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
25.05.24 20:00
-
25.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
25.05.24 20:00
Round :: Relegation Group
-
25.05.24 20:00
Round :: Championship Group
-
25.05.24 20:00