Language Language
score108
Fri 24 Sat 25 Sun 26 Mon 27 Tue 28 Wed 29 Thu 30

ตารางการแข่งขัน ผลบอล ผลกีฬา วิเคราะห์บอล ทุกแมชต์ทั่วโลก score108

score108

ลำดับคะแนน ลำดับคะแนน

ลำดับคะแนน แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ นานาชาติ 2022/2023 ลำดับคะแนน แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ นานาชาติ 2022/2023

Africa Cup of Nations แอฟริกาคัพออฟเนชันส์ แอฟริกาคัพออฟเนชันส์

ลำดับ ลำดับ ทีม ทีม แข่ง แข่ง ชนะ ชนะ เสมอ เสมอ แพ้ แพ้ ได้ ได้ เสีย เสีย แต้ม แต้ม
Africa Cup of Nations Qualification Group A
1
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
2 2 0 0 12 1 6
2
Guinea Bissau
กินีบิสเซา กินีบิสเซา
2 1 1 0 7 3 4
3
Sierra Leone
เซียร์ราลีโอน เซียร์ราลีโอน
2 0 1 1 3 4 1
4
Sao Tome and Principe
Sao Tome and Principe Sao Tome and Principe
2 0 0 2 1 15 0
Africa Cup of Nations Qualification Group B
1
Burkina Faso
บูร์กินาฟาโซ บูร์กินาฟาโซ
2 2 0 0 5 1 6
2
Cape Verde
เคปเวิร์ด เคปเวิร์ด
2 1 0 1 2 2 3
3
Togo
โตโก โตโก
2 0 1 1 2 4 1
4
Eswatini
Eswatini Eswatini
2 0 1 1 3 5 1
Africa Cup of Nations Qualification Group C
1
Cameroon
แคมมารูน แคมมารูน
1 1 0 0 1 0 3
2
Namibia
นามิเบีย นามิเบีย
1 0 1 0 1 1 1
3
Burundi
บูรันดี บูรันดี
2 0 1 1 1 2 1
Africa Cup of Nations Qualification Group D
1
Guinea
กินี กินี
2 1 0 1 1 1 3
2
Egypt
อียิปต์ อียิปต์
2 1 0 1 1 2 3
3
Ethiopia
เอธิโอเปีย เอธิโอเปีย
2 1 0 1 3 2 3
4
Malawi
มัลลาวี มัลลาวี
2 1 0 1 2 2 3
Africa Cup of Nations Qualification Group E
1
Ghana
กานา กานา
2 1 1 0 4 1 4
2
Angola
แองโกลา แองโกลา
2 1 1 0 3 2 4
3
Central African Republic
สาธารณรัฐแอฟริกากลาง สาธารณรัฐแอฟริกากลาง
2 0 1 1 2 3 1
4
Madagascar
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
2 0 1 1 1 4 1
Africa Cup of Nations Qualification Group F
1
Algeria
แอลจีเรีย แอลจีเรีย
2 2 0 0 4 0 6
2
Niger
ไนเธอร์ ไนเธอร์
2 0 2 0 2 2 2
3
Uganda
อูกานดา อูกานดา
2 0 1 1 1 3 1
4
Tanzania
แทนซาเนีย แทนซาเนีย
2 0 1 1 1 3 1
Africa Cup of Nations Qualification Group G
1
Mali
มาลี มาลี
2 2 0 0 7 1 6
2
Congo
คองโก คองโก
2 1 0 1 1 4 3
3
Gambia
แกมเบีย แกมเบีย
2 1 0 1 1 1 3
4
South Sudan
เซาท์ ซูดาน เซาท์ ซูดาน
2 0 0 2 1 4 0
Africa Cup of Nations Qualification Group H
1
Ivory Coast
ไอวอรี่โคทต์ ไอวอรี่โคทต์
2 1 1 0 3 1 4
2
Zambia
แซมเบีย แซมเบีย
2 1 0 1 3 4 3
3
Comoros
คอโมโรส คอโมโรส
2 1 0 1 3 2 3
4
Lesotho
เลโซโธ เลโซโธ
2 0 1 1 0 2 1
Africa Cup of Nations Qualification Group I
1
Gabon
กาบอง กาบอง
2 1 1 0 1 0 4
2
Mauritania
มอริเตเนีย มอริเตเนีย
2 1 1 0 3 0 4
3
Sudan
ซูดาน ซูดาน
2 1 0 1 2 4 3
4
DR Congo
ดีอาร์ คองโก ดีอาร์ คองโก
2 0 0 2 1 3 0
Africa Cup of Nations Qualification Group J
1
Tunisia
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
2 1 1 0 4 0 4
2
Libya
ลิเบีย ลิเบีย
2 1 0 1 1 2 3
3
Equatorial Guinea
อิเควทอเรียลกินี อิเควทอเรียลกินี
2 1 0 1 2 4 3
4
Botswana
บอทสะวาน่า บอทสะวาน่า
2 0 1 1 0 1 1
Africa Cup of Nations Qualification Group K
1
Morocco
โมรอคโค โมรอคโค
2 2 0 0 4 1 6
2
Liberia
ไลบีเรีย ไลบีเรีย
1 0 0 1 0 2 0
3
South Africa
แอฟฟริกาไต้ แอฟฟริกาไต้
1 0 0 1 1 2 0
Africa Cup of Nations Qualification Group L
1
Senegal
เซเนกัล เซเนกัล
2 2 0 0 4 1 6
2
Mozambique
โมซัมบิก โมซัมบิก
2 1 1 0 2 1 4
3
Rwanda
เรวันดา เรวันดา
2 0 1 1 1 2 1
4
Benin
เบนิน เบนิน
2 0 0 2 1 4 0
ลำดับ ลำดับ ทีม ทีม แข่ง แข่ง ชนะ ชนะ เสมอ เสมอ แพ้ แพ้ ได้ ได้ เสีย เสีย แต้ม แต้ม
Africa Cup of Nations Qualification Group A
1
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
1 1 0 0 2 1 3
2
Guinea Bissau
กินีบิสเซา กินีบิสเซา
1 1 0 0 5 1 3
3
Sierra Leone
เซียร์ราลีโอน เซียร์ราลีโอน
1 0 1 0 2 2 1
4
Sao Tome and Principe
Sao Tome and Principe Sao Tome and Principe
1 0 0 1 0 10 0
Africa Cup of Nations Qualification Group B
1
Cape Verde
เคปเวิร์ด เคปเวิร์ด
1 1 0 0 2 0 3
2
Burkina Faso
บูร์กินาฟาโซ บูร์กินาฟาโซ
1 1 0 0 2 0 3
3
Togo
โตโก โตโก
1 0 1 0 2 2 1
4
Eswatini
Eswatini Eswatini
1 0 0 1 1 3 0
Africa Cup of Nations Qualification Group C
1
Namibia
นามิเบีย นามิเบีย
1 0 1 0 1 1 1
2
Burundi
บูรันดี บูรันดี
1 0 0 1 0 1 0
3
Cameroon
แคมมารูน แคมมารูน
0 0 0 0 0 0 0
Africa Cup of Nations Qualification Group D
1
Malawi
มัลลาวี มัลลาวี
1 1 0 0 2 1 3
2
Guinea
กินี กินี
1 1 0 0 1 0 3
3
Egypt
อียิปต์ อียิปต์
1 1 0 0 1 0 3
4
Ethiopia
เอธิโอเปีย เอธิโอเปีย
1 1 0 0 2 0 3
Africa Cup of Nations Qualification Group E
1
Angola
แองโกลา แองโกลา
1 1 0 0 2 1 3
2
Ghana
กานา กานา
1 1 0 0 3 0 3
3
Madagascar
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
1 0 1 0 1 1 1
4
Central African Republic
สาธารณรัฐแอฟริกากลาง สาธารณรัฐแอฟริกากลาง
1 0 1 0 1 1 1
Africa Cup of Nations Qualification Group F
1
Algeria
แอลจีเรีย แอลจีเรีย
1 1 0 0 2 0 3
2
Uganda
อูกานดา อูกานดา
1 0 1 0 1 1 1
3
Niger
ไนเธอร์ ไนเธอร์
1 0 1 0 1 1 1
4
Tanzania
แทนซาเนีย แทนซาเนีย
1 0 0 1 0 2 0
Africa Cup of Nations Qualification Group G
1
Mali
มาลี มาลี
1 1 0 0 4 0 3
2
Gambia
แกมเบีย แกมเบีย
1 1 0 0 1 0 3
3
Congo
คองโก คองโก
1 1 0 0 1 0 3
4
South Sudan
เซาท์ ซูดาน เซาท์ ซูดาน
1 0 0 1 1 3 0
Africa Cup of Nations Qualification Group H
1
Ivory Coast
ไอวอรี่โคทต์ ไอวอรี่โคทต์
1 1 0 0 3 1 3
2
Zambia
แซมเบีย แซมเบีย
1 1 0 0 2 1 3
3
Comoros
คอโมโรส คอโมโรส
1 1 0 0 2 0 3
4
Lesotho
เลโซโธ เลโซโธ
1 0 1 0 0 0 1
Africa Cup of Nations Qualification Group I
1
Sudan
ซูดาน ซูดาน
1 1 0 0 2 1 3
2
Mauritania
มอริเตเนีย มอริเตเนีย
1 1 0 0 3 0 3
3
Gabon
กาบอง กาบอง
1 0 1 0 0 0 1
4
DR Congo
ดีอาร์ คองโก ดีอาร์ คองโก
1 0 0 1 0 1 0
Africa Cup of Nations Qualification Group J
1
Libya
ลิเบีย ลิเบีย
1 1 0 0 1 0 3
2
Tunisia
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
1 1 0 0 4 0 3
3
Equatorial Guinea
อิเควทอเรียลกินี อิเควทอเรียลกินี
1 1 0 0 2 0 3
4
Botswana
บอทสะวาน่า บอทสะวาน่า
1 0 1 0 0 0 1
Africa Cup of Nations Qualification Group K
1
Morocco
โมรอคโค โมรอคโค
1 1 0 0 2 1 3
2
Liberia
ไลบีเรีย ไลบีเรีย
1 0 0 1 0 2 0
3
South Africa
แอฟฟริกาไต้ แอฟฟริกาไต้
0 0 0 0 0 0 0
Africa Cup of Nations Qualification Group L
1
Senegal
เซเนกัล เซเนกัล
1 1 0 0 3 1 3
2
Mozambique
โมซัมบิก โมซัมบิก
1 0 1 0 1 1 1
3
Benin
เบนิน เบนิน
1 0 0 1 0 1 0
4
Rwanda
เรวันดา เรวันดา
1 0 0 1 0 1 0
ลำดับ ลำดับ ทีม ทีม แข่ง แข่ง ชนะ ชนะ เสมอ เสมอ แพ้ แพ้ ได้ ได้ เสีย เสีย แต้ม แต้ม
Africa Cup of Nations Qualification Group A
1
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
1 1 0 0 10 0 3
2
Guinea Bissau
กินีบิสเซา กินีบิสเซา
1 0 1 0 2 2 1
3
Sao Tome and Principe
Sao Tome and Principe Sao Tome and Principe
1 0 0 1 1 5 0
4
Sierra Leone
เซียร์ราลีโอน เซียร์ราลีโอน
1 0 0 1 1 2 0
Africa Cup of Nations Qualification Group B
1
Burkina Faso
บูร์กินาฟาโซ บูร์กินาฟาโซ
1 1 0 0 3 1 3
2
Eswatini
Eswatini Eswatini
1 0 1 0 2 2 1
3
Cape Verde
เคปเวิร์ด เคปเวิร์ด
1 0 0 1 0 2 0
4
Togo
โตโก โตโก
1 0 0 1 0 2 0
Africa Cup of Nations Qualification Group C
1
Cameroon
แคมมารูน แคมมารูน
1 1 0 0 1 0 3
2
Burundi
บูรันดี บูรันดี
1 0 1 0 1 1 1
3
Namibia
นามิเบีย นามิเบีย
0 0 0 0 0 0 0
Africa Cup of Nations Qualification Group D
1
Egypt
อียิปต์ อียิปต์
1 0 0 1 0 2 0
2
Ethiopia
เอธิโอเปีย เอธิโอเปีย
1 0 0 1 1 2 0
3
Malawi
มัลลาวี มัลลาวี
1 0 0 1 0 1 0
4
Guinea
กินี กินี
1 0 0 1 0 1 0
Africa Cup of Nations Qualification Group E
1
Angola
แองโกลา แองโกลา
1 0 1 0 1 1 1
2
Ghana
กานา กานา
1 0 1 0 1 1 1
3
Madagascar
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
1 0 0 1 0 3 0
4
Central African Republic
สาธารณรัฐแอฟริกากลาง สาธารณรัฐแอฟริกากลาง
1 0 0 1 1 2 0
Africa Cup of Nations Qualification Group F
1
Algeria
แอลจีเรีย แอลจีเรีย
1 1 0 0 2 0 3
2
Tanzania
แทนซาเนีย แทนซาเนีย
1 0 1 0 1 1 1
3
Niger
ไนเธอร์ ไนเธอร์
1 0 1 0 1 1 1
4
Uganda
อูกานดา อูกานดา
1 0 0 1 0 2 0
Africa Cup of Nations Qualification Group G
1
Mali
มาลี มาลี
1 1 0 0 3 1 3
2
Gambia
แกมเบีย แกมเบีย
1 0 0 1 0 1 0
3
South Sudan
เซาท์ ซูดาน เซาท์ ซูดาน
1 0 0 1 0 1 0
4
Congo
คองโก คองโก
1 0 0 1 0 4 0
Africa Cup of Nations Qualification Group H
1
Ivory Coast
ไอวอรี่โคทต์ ไอวอรี่โคทต์
1 0 1 0 0 0 1
2
Comoros
คอโมโรส คอโมโรส
1 0 0 1 1 2 0
3
Lesotho
เลโซโธ เลโซโธ
1 0 0 1 0 2 0
4
Zambia
แซมเบีย แซมเบีย
1 0 0 1 1 3 0
Africa Cup of Nations Qualification Group I
1
Gabon
กาบอง กาบอง
1 1 0 0 1 0 3
2
Mauritania
มอริเตเนีย มอริเตเนีย
1 0 1 0 0 0 1
3
DR Congo
ดีอาร์ คองโก ดีอาร์ คองโก
1 0 0 1 1 2 0
4
Sudan
ซูดาน ซูดาน
1 0 0 1 0 3 0
Africa Cup of Nations Qualification Group J
1
Tunisia
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
1 0 1 0 0 0 1
2
Equatorial Guinea
อิเควทอเรียลกินี อิเควทอเรียลกินี
1 0 0 1 0 4 0
3
Botswana
บอทสะวาน่า บอทสะวาน่า
1 0 0 1 0 1 0
4
Libya
ลิเบีย ลิเบีย
1 0 0 1 0 2 0
Africa Cup of Nations Qualification Group K
1
Morocco
โมรอคโค โมรอคโค
1 1 0 0 2 0 3
2
Liberia
ไลบีเรีย ไลบีเรีย
0 0 0 0 0 0 0
3
South Africa
แอฟฟริกาไต้ แอฟฟริกาไต้
1 0 0 1 1 2 0
Africa Cup of Nations Qualification Group L
1
Mozambique
โมซัมบิก โมซัมบิก
1 1 0 0 1 0 3
2
Senegal
เซเนกัล เซเนกัล
1 1 0 0 1 0 3
3
Rwanda
เรวันดา เรวันดา
1 0 1 0 1 1 1
4
Benin
เบนิน เบนิน
1 0 0 1 1 3 0
# # นักกีฬา นักกีฬา ทีม ทีม G G
1
Nigeria
วิคตอร์ โอซิมเฮน วิคตอร์ โอซิมเฮน
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
5
2
Senegal
ซาดิโอ มาเน่ ซาดิโอ มาเน่
Senegal
เซเนกัล เซเนกัล
4
3
Burkina Faso
Ouattara Dango Ouattara Dango
Burkina Faso
บูร์กินาฟาโซ บูร์กินาฟาโซ
3
4
Mauritania
Kamara Aboubakar Kamara Aboubakar
Mauritania
มอริเตเนีย มอริเตเนีย
2
4
Mali
Toure El Bilal Toure El Bilal
Mali
มาลี มาลี
2
4
Malawi
Mhango Gabadinho Mhango Gabadinho
Malawi
มัลลาวี มัลลาวี
2
4
Angola
Gelson Gelson
Angola
แองโกลา แองโกลา
2
4
Mali
Camara Mohamed Camara Mohamed
Mali
มาลี มาลี
2
4
Ghana
Kudus Mohammed Kudus Mohammed
Ghana
กานา กานา
2
4
Morocco
ยูเซฟ อ็อง-เนไซริ ยูเซฟ อ็อง-เนไซริ
Morocco
โมรอคโค โมรอคโค
2
4
Tunisia
Msakni Youssef Msakni Youssef
Tunisia
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
2
12
Algeria
อิสซ่า มานดี้ อิสซ่า มานดี้
Algeria
แอลจีเรีย แอลจีเรีย
1
12
Niger
Sabo Amadou Sabo Amadou
Niger
ไนเธอร์ ไนเธอร์
1
12
Comoros
Youssouf Benjaloud Youssouf Benjaloud
Comoros
คอโมโรส คอโมโรส
1
12
Burundi
Bimenyimana Bonfils-Caleb Bimenyimana Bonfils-Caleb
Burundi
บูรันดี บูรันดี
1
12
Ivory Coast
Kouame Christian Kouame Christian
Ivory Coast
ไอวอรี่โคทต์ ไอวอรี่โคทต์
1
12
Niger
Sosah Daniel Sosah Daniel
Niger
ไนเธอร์ ไนเธอร์
1
12
Comoros
El Fardou Ben Nabouhane El Fardou Ben Nabouhane
Comoros
คอโมโรส คอโมโรส
1
12
Zambia
Mwepu Enock Mwepu Enock
Zambia
แซมเบีย แซมเบีย
1
12
Tanzania
Mpole George Mpole George
Tanzania
แทนซาเนีย แทนซาเนีย
1
12
Ivory Coast
ราฮิม ซานกาเร่ ราฮิม ซานกาเร่
Ivory Coast
ไอวอรี่โคทต์ ไอวอรี่โคทต์
1
12
Cameroon
คาร์ล โตโก เอก็อมบี้ คาร์ล โตโก เอก็อมบี้
Cameroon
แคมมารูน แคมมารูน
1
12
Zambia
Kangwa Kings Kangwa Kings
Zambia
แซมเบีย แซมเบีย
1
12
Uganda
Karisa Milton Karisa Milton
Uganda
อูกานดา อูกานดา
1
12
Algeria
Amoura Mohamed Amoura Mohamed
Algeria
แอลจีเรีย แอลจีเรีย
1
12
Algeria
Belaili Mohamed Youcef Belaili Mohamed Youcef
Algeria
แอลจีเรีย แอลจีเรีย
1
12
Zambia
Daka Patson Daka Patson
Zambia
แซมเบีย แซมเบีย
1
12
Namibia
Shalulile Peter Shalulile Peter
Namibia
นามิเบีย นามิเบีย
1
12
Algeria
รามี่ เบนเซบายนี รามี่ เบนเซบายนี
Algeria
แอลจีเรีย แอลจีเรีย
1
12
Ivory Coast
แซร์จ ออริเยร์ แซร์จ ออริเยร์
Ivory Coast
ไอวอรี่โคทต์ ไอวอรี่โคทต์
1
12
Comoros
M'Changama Youssouf M'Changama Youssouf
Comoros
คอโมโรส คอโมโรส
1
32
Guinea Bissau
โจกี้ อินทีม่า โจกี้ อินทีม่า
Guinea Bissau
กินีบิสเซา กินีบิสเซา
3
33
Eswatini
Ndzinisa Sabelo Ndzinisa Sabelo
Eswatini
Eswatini Eswatini
2
34
Mauritania
Mahmoud Abdallahi Mahmoud Abdallahi
Mauritania
มอริเตเนีย มอริเตเนีย
1
34
Ethiopia
Nasir Abubeker Nasir Abubeker
Ethiopia
เอธิโอเปีย เอธิโอเปีย
1
34
Morocco
Kaabi Ayoub El Kaabi Ayoub El
Morocco
โมรอคโค โมรอคโค
1
34
Rwanda
Nishimwe Blaise Nishimwe Blaise
Rwanda
เรวันดา เรวันดา
1
34
Ethiopia
Hotessa Dukele Dawa Hotessa Dukele Dawa
Ethiopia
เอธิโอเปีย เอธิโอเปีย
1
34
Morocco
เฟย์ซัล ฟายร์ เฟย์ซัล ฟายร์
Morocco
โมรอคโค โมรอคโค
1
34
Equatorial Guinea
Bikoro Frederic Bikoro Frederic
Equatorial Guinea
อิเควทอเรียลกินี อิเควทอเรียลกินี
1
34
Mozambique
Catamo Geny Catamo Geny
Mozambique
โมซัมบิก โมซัมบิก
1
34
DR Congo
Bolingi Jonathan Bolingi Jonathan
DR Congo
ดีอาร์ คองโก ดีอาร์ คองโก
1
34
Benin
Olaitan Junior Olaitan Junior
Benin
เบนิน เบนิน
1
34
South Africa
Foster Lyle Foster Lyle
South Africa
แอฟฟริกาไต้ แอฟฟริกาไต้
1
34
Sudan
Abdel-Rahman Mohammed Abdel-Rahman Mohammed
Sudan
ซูดาน ซูดาน
1
34
Egypt
Mohamed Mostafa Mohamed Mostafa
Egypt
อียิปต์ อียิปต์
1
34
Guinea
นาบี เกอิต้า นาบี เกอิต้า
Guinea
กินี กินี
1
34
Tunisia
นาอิม สลิติ นาอิม สลิติ
Tunisia
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
1
34
Libya
Taher Saleh Taher Saleh
Libya
ลิเบีย ลิเบีย
1
34
Tunisia
Jaziri Seifeddine Jaziri Seifeddine
Tunisia
ตูนิเซีย ตูนิเซีย
1
34
Ethiopia
Godo Shimeles Bekele Godo Shimeles Bekele
Ethiopia
เอธิโอเปีย เอธิโอเปีย
1
34
Mozambique
Ratifo Stanley Ratifo Stanley
Mozambique
โมซัมบิก โมซัมบิก
1
34
Sudan
Hamid Waleed Bakhet Hamid Waleed Bakhet
Sudan
ซูดาน ซูดาน
1
34
Gabon
Shavy Warren Shavy Warren
Gabon
กาบอง กาบอง
1
55
Nigeria
Moffi Terem Moffi Terem
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
2
55
Guinea Bissau
Gano Zinho Gano Zinho
Guinea Bissau
กินีบิสเซา กินีบิสเซา
2
57
Gambia
จารอฟ จารอฟ
Gambia
แกมเบีย แกมเบีย
1
57
Mali
Dieng Aliou Dieng Aliou
Mali
มาลี มาลี
1
57
Congo
Makoumbou Antoine Makoumbou Antoine
Congo
คองโก คองโก
1
57
Burkina Faso
Bande Boureima Bande Boureima
Burkina Faso
บูร์กินาฟาโซ บูร์กินาฟาโซ
1
57
Togo
Fessou Euloge Fessou Euloge
Togo
โตโก โตโก
1
57
Ghana
Afena-Gyan Felix Afena-Gyan Felix
Ghana
กานา กานา
1
57
Cape Verde
Monteiro Jamiro Monteiro Jamiro
Cape Verde
เคปเวิร์ด เคปเวิร์ด
1
57
Cape Verde
ชูลิโอ ตาวาเรส ชูลิโอ ตาวาเรส
Cape Verde
เคปเวิร์ด เคปเวิร์ด
1
57
Mali
คาลิฟา คูลิบาลี คาลิฟา คูลิบาลี
Mali
มาลี มาลี
1
57
Central African Rep.
Namnganda Karl Namnganda Karl
Central African Republic
สาธารณรัฐแอฟริกากลาง สาธารณรัฐแอฟริกากลาง
1
57
Togo
Laba Kodjo Laba Kodjo
Togo
โตโก โตโก
1
57
Angola
Nzola M'Bala Nzola M'Bala
Angola
แองโกลา แองโกลา
1
57
Madagascar
Rakotoharimalala Njiva Rakotoharimalala Njiva
Madagascar
มาดากัสการ์ มาดากัสการ์
1
57
Ghana
Bukari Osman Bukari Osman
Ghana
กานา กานา
1
57
Central African Rep.
Nlend Samuel Nlend Samuel
Central African Republic
สาธารณรัฐแอฟริกากลาง สาธารณรัฐแอฟริกากลาง
1
57
Mali
Koita Sekou Koita Sekou
Mali
มาลี มาลี
1
57
Eswatini
Ngwenya Siboniso Ngwenya Siboniso
Eswatini
Eswatini Eswatini
1
57
Burkina Faso
Ki Stephane Aziz Ki Stephane Aziz
Burkina Faso
บูร์กินาฟาโซ บูร์กินาฟาโซ
1
57
Nigeria
อเดโมล่า ลุคแมน อเดโมล่า ลุคแมน
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
1
57
Nigeria
อเล็กซ์ อิโวบี้ อเล็กซ์ อิโวบี้
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
1
57
Guinea Bissau
Semedo Alfa Semedo Alfa
Guinea Bissau
กินีบิสเซา กินีบิสเซา
1
57
Sierra Leone
Kargbo Augustus Kargbo Augustus
Sierra Leone
เซียร์ราลีโอน เซียร์ราลีโอน
1
57
Sao Tome and Principe
Viegas Edmilson Viegas Edmilson
Sao Tome and Principe
Sao Tome and Principe Sao Tome and Principe
1
57
Nigeria
Dennis Emmanuel Dennis Emmanuel
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
1
57
Sierra Leone
Morsay Jonathan Morsay Jonathan
Sierra Leone
เซียร์ราลีโอน เซียร์ราลีโอน
1
57
Nigeria
Simon Moses Simon Moses
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
1
57
Sierra Leone
Kamara Musa Noah Kamara Musa Noah
Sierra Leone
เซียร์ราลีโอน เซียร์ราลีโอน
1
57
Nigeria
Etebo Oghenekaro Etebo Oghenekaro
Nigeria
ไนจีเรีย ไนจีเรีย
1
57
Guinea Bissau
Banjaqui Zidane Banjaqui Zidane
Guinea Bissau
กินีบิสเซา กินีบิสเซา
1