1
| Gindorf Lars Gindorf Lars
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 20
|
2
| Kania Julian Kania Julian
| เนินแบก II เนินแบก II
| 19
|
3
| Loeder Elias Loeder Elias
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 18
|
4
| Galjen Dejan Galjen Dejan
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 15
|
5
| Heinz Anton Heinz Anton
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 14
|
6
| Fehler Stanislav Fehler Stanislav
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 17
|
7
| Benyamina Soufian Benyamina Soufian
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 16
|
8
| Bornschein Ricky Bornschein Ricky
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 15
|
9
| Harres Phil Harres Phil
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 14
|
9
| Paula Raul Paula Raul
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 14
|
11
| Fakhro Malek Fakhro Malek
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 13
|
11
| Stoppelkamp Moritz Stoppelkamp Moritz
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 13
|
13
| Heike Tim Heike Tim
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 15
|
14
| Schepp Christopher Schepp Christopher
| เมปเพน เมปเพน
| 14
|
14
| Janssen Marek Janssen Marek
| เมปเพน เมปเพน
| 14
|
14
| Sanne Tom Sanne Tom
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 14
|
14
| Glessing Yannick Glessing Yannick
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 14
|
14
| Dadashov Rufat Dadashov Rufat
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 14
|
19
| Futkeu Noel Futkeu Noel
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 13
|
19
| Sane Saliou Sane Saliou
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 13
|
21
| ชาลีสัน เบนท็อป
ชาลีสัน เบนท็อป
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 12
|
21
| Diehl Justin Diehl Justin
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 12
|
21
| Goden Kevin Goden Kevin
| Dueren Dueren
| 12
|
21
| Hasani Shpend Hasani Shpend
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 12
|
21
| Maier Viktor Maier Viktor
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 12
|
21
| Muteba Eliot Muteba Eliot
| เนินแบก II เนินแบก II
| 12
|
21
| Falcao Lucas Falcao Lucas
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 12
|
21
| Zimmermann Marc-Philipp Zimmermann Marc-Philipp
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 12
|
21
| Seaton Michael Seaton Michael
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 12
|
21
| Sperr Michael Sperr Michael
| อันส์บาค อันส์บาค
| 12
|
21
| Sturm Severo Sturm Severo
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 12
|
21
| Cigerci Tolcay Cigerci Tolcay
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 12
|
33
| Kindsvater Benjamin Kindsvater Benjamin
|
อาเลน
อาเลน
| 11
|
33
| Dicklhuber Kevin Dicklhuber Kevin
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 11
|
33
| Ulbricht Julian Ulbricht Julian
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 11
|
36
| Zahmel Jannik Zahmel Jannik
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 10
|
36
| Stoever Jonathan Stoever Jonathan
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 10
|
36
| Koehl Marius Koehl Marius
| โคเบลนซ์ โคเบลนซ์
| 10
|
36
| Ferri Nacho Ferri Nacho
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 10
|
40
| Juenger Andreas Juenger Andreas
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 11
|
41
| Sirch Luca Sirch Luca
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 10
|
41
| Copado Lucas Copado Lucas
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 10
|
41
| Uzun Omer Uzun Omer
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 10
|
41
| Safi Ramien Safi Ramien
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 10
|
41
| Stockinger Tobias Stockinger Tobias
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 10
|
46
| Kelati Andu Yobel Kelati Andu Yobel
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 9
|
46
| Schmidt Danny Schmidt Danny
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 9
|
46
| Schmiederer Felix Schmiederer Felix
| เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร
| 9
|
46
| Kevin Prinz von Anhalt Kevin Prinz von Anhalt
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 9
|
46
| Goettel Moritz Goettel Moritz
| เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร
| 9
|
46
| Wohlers Ole Wohlers Ole
| Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
| 9
|
46
| Hoppe Pelle Hoppe Pelle
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 9
|
46
| Sararer Sercan Sararer Sercan
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 9
|
46
| Taritas Vjekoslav Taritas Vjekoslav
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 9
|
46
| Bosnjak Andrija Bosnjak Andrija
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 9
|
46
| Marceta Damjan Marceta Damjan
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 9
|
46
| Winter Jorden Winter Jorden
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 9
|
46
| Steinkoetter Justin Steinkoetter Justin
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 9
|
46
| Hagemann Kevin Hagemann Kevin
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 9
|
46
| Demaj Leon Demaj Leon
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 9
|
46
| Twardzik Patrik Twardzik Patrik
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 9
|
62
| Jabiri Adam Jabiri Adam
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 8
|
62
| Schnabel Fabian Schnabel Fabian
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 8
|
62
| Bozesan Fabio Bozesan Fabio
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 8
|
62
| Mueller Jim-Patrick Mueller Jim-Patrick
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 8
|
62
| Kern Timo Kern Timo
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 8
|
62
| Hoch Tobias Hoch Tobias
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 8
|
62
| Kordick Tobias Kordick Tobias
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 8
|
62
| Truebenbach Andy Truebenbach Andy
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 8
|
62
| Barry Boubacar Barry Boubacar
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 8
|
62
| Sezer Cemal Sezer Cemal
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 8
|
62
| Bibaku Christopher Bibaku Christopher
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 8
|
62
| Frahn Daniel Frahn Daniel
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 8
|
62
| Braig David Braig David
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 8
|
62
| Bozic Dejan Bozic Dejan
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 8
|
62
| Nazarov Dimitrij Nazarov Dimitrij
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 8
|
62
| Gerezgiher Filimon Gerezgiher Filimon
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 8
|
62
| Herrmann Jahn Herrmann Jahn
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 8
|
62
| Mueller Marcus Mueller Marcus
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 8
|
62
| Mendler Markus Mendler Markus
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 8
|
62
| Krauss Maximilian Krauss Maximilian
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 8
|
62
| Winter Bennet Winter Bennet
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 8
|
62
| Hyseni Haris Hyseni Haris
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 8
|
62
| Ziereis Markus Ziereis Markus
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 8
|
62
| Gutmann Nick Gutmann Nick
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 8
|
62
| Niehoff Niklas Niehoff Niklas
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 8
|
62
| Skolik Kilian Skolik Kilian
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 8
|
62
| Brasnic Marc Brasnic Marc
| Dueren Dueren
| 8
|
62
| Kleefisch Marc Kleefisch Marc
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 8
|
62
| Amadin Nelson Amadin Nelson
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 8
|
62
| Kreyer Sven Kreyer Sven
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 8
|
92
| Japaur Alem Japaur Alem
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 7
|
92
| Berisha Dion Berisha Dion
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 7
|
92
| Tunc Emre Tunc Emre
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 7
|
92
| Boutakhrit Jihad Boutakhrit Jihad
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 7
|
92
| Alvarez Marcos Alvarez Marcos
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 7
|
92
| Wegmann Marius Wegmann Marius
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 7
|
92
| Dellinger Michael Dellinger Michael
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 7
|
92
| Grauschopf Paul Grauschopf Paul
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 7
|
92
| Maderer Stefan Maderer Stefan
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 7
|
92
| Flath Christian Flath Christian
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 7
|
92
| Kirstein Florian Kirstein Florian
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 7
|
92
| Christensen Gustav Christensen Gustav
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 7
|
92
| Eshele Manasse Eshele Manasse
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 7
|
92
| Cakmak Tahsin Cakmak Tahsin
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 7
|
92
| Thiele Timmy Thiele Timmy
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 7
|
92
| Dobruna Veron Dobruna Veron
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 7
|
92
| Ifeadigo Affamefuna-Michael Ifeadigo Affamefuna-Michael
| Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
| 7
|
92
| Istefo Fabian Istefo Fabian
| Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
| 7
|
92
| Kemna Jip Kemna Jip
| สเปเร-เวนเฮาส์ สเปเร-เวนเฮาส์
| 7
|
92
| Langfeld Julius Langfeld Julius
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 7
|
92
| Boakye Maurice Boakye Maurice
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 7
|
92
| Marie Max Marie Max
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 7
|
92
| Toennies Thorsten Toennies Thorsten
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 7
|
92
| Evseev Willi Evseev Willi
| เมปเพน เมปเพน
| 7
|
116
| Meha Alban Meha Alban
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 6
|
116
| Diakite As Ibrahima Diakite As Ibrahima
|
อาเลน
อาเลน
| 6
|
116
| Mauersberger Christian Mauersberger Christian
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 6
|
116
| Esmel Dylan Esmel Dylan
| โคเบลนซ์ โคเบลนซ์
| 6
|
116
| Bookjans Jakob Bookjans Jakob
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 6
|
116
| Ferdinand Jan Ferdinand Jan
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 6
|
116
| Muenst Leonhard Muenst Leonhard
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 6
|
116
| Zografakis Nikos Zografakis Nikos
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 6
|
116
| Kastanaras Thomas Kastanaras Thomas
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 6
|
116
| Haeringer Yannick Haeringer Yannick
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 6
|
126
| Ezekwem Cottrell Ezekwem Cottrell
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 7
|
126
| Downs Damion Downs Damion
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 7
|
126
| Lanius Dominik Lanius Dominik
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 7
|
126
| Freiberger Kevin Freiberger Kevin
| เอฟซี กูลท์เตอโรช์ เอฟซี กูลท์เตอโรช์
| 7
|
126
| Scepanik Lukas Scepanik Lukas
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 7
|
126
| Flotho Moritz Flotho Moritz
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 7
|
126
| Hilger Robin Hilger Robin
| เฟลเบิร์ท เฟลเบิร์ท
| 7
|
126
| Engelmann Simon Engelmann Simon
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 7
|
134
| Caciel Benjika Caciel Benjika
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 6
|
134
| Gabriele Daniele Gabriele Daniele
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 6
|
134
| Karimani Dardan Karimani Dardan
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 6
|
134
| Bachschmid Felix Bachschmid Felix
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 6
|
134
| Mintal Jakub Mintal Jakub
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 6
|
134
| Hingerl Kevin Hingerl Kevin
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 6
|
134
| Zvonarek Lovro Zvonarek Lovro
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 6
|
134
| Nickel Marco Nickel Marco
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 6
|
134
| Thomann Martin Thomann Martin
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 6
|
134
| Seefried Niklas Seefried Niklas
| อันส์บาค อันส์บาค
| 6
|
134
| Maier Pascal Maier Pascal
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 6
|
134
| Hack Philipp Hack Philipp
| ไอน์ทรัช์ท แบมแบก ไอน์ทรัช์ท แบมแบก
| 6
|
134
| Mueller Sebastian Mueller Sebastian
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 6
|
134
| Winklbauer Thomas Winklbauer Thomas
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 6
|
134
| Pitter Timo Pitter Timo
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 6
|
134
| Sztaf Tobias Sztaf Tobias
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 6
|
150
| Tosun Unal Tosun Unal
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 5
|
151
| Mergel Artur Mergel Artur
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 6
|
151
| Scherhant Derry Scherhant Derry
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 6
|
151
| Albrecht Julian Albrecht Julian
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 6
|
151
| Bachmann Mike Bachmann Mike
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 6
|
151
| Atilgan Osman Atilgan Osman
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 6
|
151
| Tuerpitz Philip Tuerpitz Philip
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 6
|
151
| Dedidis Vasilios Dedidis Vasilios
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 6
|
151
| Loubongo-M'Boungou Aurel Loubongo-M'Boungou Aurel
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 6
|
151
| Akyol Dominik Akyol Dominik
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 6
|
151
| Seidel Jan-Matti Seidel Jan-Matti
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 6
|
151
| Ehlers Jannic Ehlers Jannic
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 6
|
151
| Meyer Julian Meyer Julian
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 6
|
151
| Krasniqi Kamer Krasniqi Kamer
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 6
|
151
| Kulikas Laurynas Kulikas Laurynas
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 6
|
151
| Fritzsche Leander Fritzsche Leander
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 6
|
151
| Mittelstadt Luca Mittelstadt Luca
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 6
|
151
| Brendel Manuel Brendel Manuel
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 6
|
151
| Wegner Max Wegner Max
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 6
|
151
| Clausen Mika Clausen Mika
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 6
|
151
| Thoben Nico Thoben Nico
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 6
|
151
| Busch Sean Busch Sean
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 6
|
151
| Breitfelder Danny Breitfelder Danny
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 6
|
151
| Ansah Ilyas Ansah Ilyas
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 6
|
151
| Liehr Jan-Lukas Liehr Jan-Lukas
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 6
|
151
| Schroers Mika Schroers Mika
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 6
|
151
| Munsters Niek Munsters Niek
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 6
|
151
| Castelle Niklas Castelle Niklas
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 6
|
151
| Saric Semir Saric Semir
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 6
|
151
| Toepken Thilo Toepken Thilo
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 6
|
151
| Schloesser Yannik Schloesser Yannik
| Dueren Dueren
| 6
|
181
| Theisen Christopher Theisen Christopher
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 5
|
181
| Kuhinja Emir Kuhinja Emir
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 5
|
181
| Shaqiri Erijon Shaqiri Erijon
| โคเบลนซ์ โคเบลนซ์
| 5
|
181
| Hajdaraj Ertan Hajdaraj Ertan
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 5
|
181
| Eisele Fabian Eisele Fabian
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 5
|
181
| Schmahl Frederik Schmahl Frederik
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 5
|
181
| Novakovic Ivan Novakovic Ivan
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 5
|
181
| Urbich Jan Urbich Jan
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 5
|
181
| Mata Ken Mata Ken
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 5
|
181
| Wimmer Linus Wimmer Linus
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 5
|
181
| Carl Marcel Carl Marcel
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 5
|
181
| Dittmann Moritz Dittmann Moritz
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 5
|
181
| Kuhn Moritz Kuhn Moritz
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 5
|
181
| Butler Quincy Butler Quincy
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 5
|
181
| Klostermann Simon Klostermann Simon
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 5
|
181
| Marino Stefano Marino Stefano
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 5
|
181
| Gogia Akaki Gogia Akaki
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 5
|
181
| Abu Ali Abu Ali
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 5
|
181
| Suljic Amar Suljic Amar
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 5
|
181
| Roczen Anthony Roczen Anthony
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 5
|
181
| Luis Benjamin Luis Benjamin
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 5
|
181
| Ziane Djamal Ziane Djamal
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 5
|
181
| Kratzer Elias Kratzer Elias
| เกริฟวาลดา เอสวี เกริฟวาลดา เอสวี
| 5
|
181
| Hansch Florian Hansch Florian
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 5
|
181
| Damer Leon Damer Leon
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 5
|
181
| Abdullatif Mustafa Abdullatif Mustafa
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 5
|
181
| Eckardt Rene Eckardt Rene
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 5
|
181
| Bunge Tim Bunge Tim
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 5
|
181
| Bravo-Sanchez Adrian Bravo-Sanchez Adrian
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 5
|
181
| Bakhat Anas Bakhat Anas
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 5
|
181
| Karahan Bahattin Karahan Bahattin
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 5
|
181
| Dacaj Eros Dacaj Eros
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 5
|
181
| Matter Henri Matter Henri
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 5
|
181
| Pinto Joao Pinto Joao
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 5
|
181
| Zambrano Joel Vega Zambrano Joel Vega
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 5
|
181
| Mueller Joey Mueller Joey
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 5
|
181
| Schweers Lion Schweers Lion
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 5
|
181
| Schiebener Manuel Schiebener Manuel
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 5
|
181
| Pazurek Markus Pazurek Markus
| เฟลเบิร์ท เฟลเบิร์ท
| 5
|
181
| Lorch Marvin Lorch Marvin
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 5
|
181
| Fukuda Shio Fukuda Shio
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 5
|
181
| Geimer Vincent Geimer Vincent
| Dueren Dueren
| 5
|
181
| Foti Antonio Foti Antonio
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 5
|
181
| Meisel Dominik Meisel Dominik
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 5
|
181
| Graudenz Fabian Graudenz Fabian
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 5
|
181
| Poeschl Hannes Poeschl Hannes
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 5
|
181
| Hofgaertner Hendrik Hofgaertner Hendrik
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 5
|
181
| Bukusu Herdi Bukusu Herdi
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 5
|
181
| Chakroun Husseyn Chakroun Husseyn
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 5
|
181
| Peter Janis Peter Janis
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 5
|
181
| Schulz Kevin Schulz Kevin
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 5
|
181
| Weidlich Kevin Weidlich Kevin
| Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
| 5
|
181
| Guenther Luca Guenther Luca
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 5
|
181
| Sanogo Malick Sanogo Malick
| เนินแบก II เนินแบก II
| 5
|
181
| Cornils Marcel Cornils Marcel
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 5
|
181
| Mannhardt Marco Mannhardt Marco
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 5
|
181
| Stepantsev Nick Stepantsev Nick
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 5
|
181
| Sillah Omar Sillah Omar
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 5
|
181
| Wranik Steffen Wranik Steffen
| สเปเร-เวนเฮาส์ สเปเร-เวนเฮาส์
| 5
|
240
| Halili Burim Halili Burim
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 4
|
240
| Elva Caniggia Ginola Elva Caniggia Ginola
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 4
|
240
| Vogt David Vogt David
| เกริฟวาลดา เอสวี เกริฟวาลดา เอสวี
| 4
|
240
| Jaepel Denis Jaepel Denis
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 4
|
240
| Pilger Felix Pilger Felix
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 4
|
240
| Kocer Guido Kocer Guido
| เกริฟวาลดา เอสวี เกริฟวาลดา เอสวี
| 4
|
240
| Wurr Hendrik Wurr Hendrik
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 4
|
240
| Zaruba Kilian Zaruba Kilian
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 4
|
240
| Surek Lucas Surek Lucas
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 4
|
240
| Lammel Lukas Lammel Lukas
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 4
|
240
| Pourie Marvin Pourie Marvin
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 4
|
240
| Steinborn Matthias Steinborn Matthias
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 4
|
240
| Oesterhelweg Maximilian Oesterhelweg Maximilian
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 4
|
240
| Pronichev Maximilian Pronichev Maximilian
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 4
|
240
| Werthmueller Ruwen Werthmueller Ruwen
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 4
|
240
| Gollnack Simon Gollnack Simon
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 4
|
240
| Keller Stanley Keller Stanley
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 4
|
240
| Osawe Ufu Osawe Ufu
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 4
|
240
| Guclu Arif Guclu Arif
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 4
|
240
| Adetula Ayodele Adetula Ayodele
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 4
|
240
| Starodid Daniel Starodid Daniel
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 4
|
240
| Mokwa David Mokwa David
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 4
|
240
| Shabani Eniss Shabani Eniss
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 4
|
240
| Grobelnik Gal Grobelnik Gal
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 4
|
240
| Derstroff Julian-Maurice Derstroff Julian-Maurice
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 4
|
240
| Akkaya Kaan Akkaya Kaan
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 4
|
240
| Vochatzer Leander Vochatzer Leander
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 4
|
240
| Pomnitz Leon Pomnitz Leon
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 4
|
240
| Maier Loris Maier Loris
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 4
|
240
| McLemore Malik McLemore Malik
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 4
|
240
| Kang Min-Ki Kang Min-Ki
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 4
|
240
| Antlitz Niklas Antlitz Niklas
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 4
|
240
| Falaye Oluwabori Falaye Oluwabori
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 4
|
240
| Uenluecifci Onur Uenluecifci Onur
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 4
|
240
| Schaaf Patrick Schaaf Patrick
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 4
|
240
| Morais Pedro Morais Pedro
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 4
|
240
| Kalambayi Simon Kalambayi Simon
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 4
|
240
| Dierberger Tobias Dierberger Tobias
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 4
|
240
| Laverty Benedict Laverty Benedict
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 4
|
240
| Weeger Eric Weeger Eric
| อันส์บาค อันส์บาค
| 4
|
240
| Helmer Franz Helmer Franz
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 4
|
240
| George Jan George Jan
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 4
|
240
| Goss Jonas Goss Jonas
| เนินแบก II เนินแบก II
| 4
|
240
| Daehn Luca Daehn Luca
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 4
|
240
| Ehrlich Lucas Ehrlich Lucas
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 4
|
240
| Pledl Marco Pledl Marco
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 4
|
240
| Stefandl Marco Stefandl Marco
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 4
|
240
| Berwein Maximilian Berwein Maximilian
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 4
|
240
| Kaube Moritz Kaube Moritz
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 4
|
240
| Fundel Nico Fundel Nico
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 4
|
240
| Goertler Patrick Goertler Patrick
| ไอน์ทรัช์ท แบมแบก ไอน์ทรัช์ท แบมแบก
| 4
|
240
| Ammari Sammy Ammari Sammy
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 4
|
240
| Aksu Taha Aksu Taha
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 4
|
240
| Latteier Tim Latteier Tim
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 4
|
240
| Willms Dustin Willms Dustin
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 4
|
240
| Probst Eduard Probst Eduard
| เอฟซี กูลท์เตอโรช์ เอฟซี กูลท์เตอโรช์
| 4
|
240
| Dietz Florian Dietz Florian
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 4
|
240
| Harnafi Ismail Harnafi Ismail
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 4
|
240
| Coleman Kevin Coleman Kevin
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 4
|
240
| Manu King Manu King
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 4
|
240
| Asallari Kushtrim Asallari Kushtrim
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 4
|
240
| Tankulic Luka Tankulic Luka
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 4
|
240
| Buckmaier Nico Buckmaier Nico
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 4
|
240
| Popperl Paul Popperl Paul
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 4
|
240
| มิเชล ลาซองก้า
มิเชล ลาซองก้า
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 4
|
240
| Naderi Ryan Don Naderi Ryan Don
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 4
|
240
| Strujic Sasa Strujic Sasa
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 4
|
240
| Batarilo-Cerdic Stipe Batarilo-Cerdic Stipe
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 4
|
240
| Bornemann Timo Bornemann Timo
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 4
|
240
| Boteli Winsley Boteli Winsley
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 4
|
240
| Rexhepi Arlind Rexhepi Arlind
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 4
|
240
| Kramer Christopher Kramer Christopher
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 4
|
240
| Knabe-Lerche Dennis Knabe-Lerche Dennis
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 4
|
240
| Rosin Dennis Rosin Dennis
| เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร
| 4
|
240
| Demaj Drilon Demaj Drilon
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 4
|
240
| Zehir Ersin Zehir Ersin
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 4
|
240
| Kleiner Fritz Kleiner Fritz
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 4
|
240
| Berger Johann Berger Johann
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 4
|
240
| Duker Julius Duker Julius
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 4
|
240
| Ghawilu Kasra Ghawilu Kasra
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 4
|
240
| Wengerowski Malte Wengerowski Malte
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 4
|
240
| Momuluh Monju Momuluh Monju
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 4
|
240
| Baer Niklas Baer Niklas
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 4
|
240
| Bruening Nils Bruening Nils
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 4
|
240
| Engelking Torben Engelking Torben
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 4
|
325
| Coskun Can Coskun Can
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 3
|
325
| Weinhauer Erik Weinhauer Erik
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 3
|
325
| Baca Fatih Baca Fatih
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 3
|
325
| Qela Ilir Qela Ilir
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 3
|
325
| Richter Joel Richter Joel
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 3
|
325
| Damelang Julien Damelang Julien
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 3
|
325
| Badu Kentu-Malcolm Badu Kentu-Malcolm
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 3
|
325
| Dehl Laurenz Dehl Laurenz
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 3
|
325
| Koester Louis Koester Louis
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 3
|
325
| Dahlke Luca Dahlke Luca
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 3
|
325
| Will Lucas Will Lucas
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 3
|
325
| Langner Maxime Langner Maxime
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 3
|
325
| Ulrich Michel Ulrich Michel
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 3
|
325
| มีเซียน เมาลิด้า
มีเซียน เมาลิด้า
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 3
|
325
| Hebisch Nicolas Hebisch Nicolas
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 3
|
325
| Daedlow Oliver Daedlow Oliver
| เกริฟวาลดา เอสวี เกริฟวาลดา เอสวี
| 3
|
325
| Wegener Paul Wegener Paul
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 3
|
325
| Butendeich Phil Butendeich Phil
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 3
|
325
| Adigo Ryan Adigo Ryan
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 3
|
325
| Mensah Shean Mensah Shean
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 3
|
325
| Mensah Stephan Mensah Stephan
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 3
|
325
| Campulka Tim Campulka Tim
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 3
|
325
| Junge-Abiol Benyas Junge-Abiol Benyas
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 3
|
325
| Fenninger Christoph Fenninger Christoph
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 3
|
325
| Haegele Daniel Haegele Daniel
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 3
|
325
| Hausmann Daniel Hausmann Daniel
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 3
|
325
| Jonathans David Jonathans David
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 3
|
325
| Stroh-Engel Dominik Stroh-Engel Dominik
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 3
|
325
| Schwarz Edwin Schwarz Edwin
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 3
|
325
| Wessig Fabian Wessig Fabian
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 3
|
325
| Stein Jan Stein Jan
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 3
|
325
| Maljojoki Jasper Maljojoki Jasper
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 3
|
325
| Aghajanyan Jean-Rene Aghajanyan Jean-Rene
| เนินแบก II เนินแบก II
| 3
|
325
| Rossdorfer Jonas Rossdorfer Jonas
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 3
|
325
| Cabrera Juan Cabrera Juan
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 3
|
325
| Denk Luca Denk Luca
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 3
|
325
| Ljevsic Luca Ljevsic Luca
| ไอน์ทรัช์ท แบมแบก ไอน์ทรัช์ท แบมแบก
| 3
|
325
| Sitter Lucas Sitter Lucas
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 3
|
325
| Aigner Lukas Aigner Lukas
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 3
|
325
| Bareis Micha Bareis Micha
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 3
|
325
| Harlass Philipp Harlass Philipp
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 3
|
325
| Littig Robin Littig Robin
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 3
|
325
| Joachims Simon Joachims Simon
| เนินแบก II เนินแบก II
| 3
|
325
| Aitamer Younes Aitamer Younes
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 3
|
325
| Abruscia Alessandro Abruscia Alessandro
|
อาเลน
อาเลน
| 3
|
325
| Stavridis Angelos Stavridis Angelos
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 3
|
325
| Qenaj Armend Qenaj Armend
| โคเบลนซ์ โคเบลนซ์
| 3
|
325
| Kirchhoff Benjamin Kirchhoff Benjamin
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 3
|
325
| Maier Christoph Maier Christoph
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 3
|
325
| Waehling Christopher Waehling Christopher
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 3
|
325
| Hummel David Hummel David
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 3
|
325
| Tritschler David Tritschler David
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 3
|
325
| Owusu Dennis Owusu Dennis
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 3
|
325
| Wanner Dominik Wanner Dominik
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 3
|
325
| Koenighaus Felix Koenighaus Felix
| โคเบลนซ์ โคเบลนซ์
| 3
|
325
| Berisha Flamur Berisha Flamur
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 3
|
325
| Yilmaz Halil Ibrahim Yilmaz Halil Ibrahim
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 3
|
325
| Pepic Hasan Pepic Hasan
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 3
|
325
| Mourad Hassan Mourad Hassan
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 3
|
325
| Arcalean Jonas Arcalean Jonas
|
อาเลน
อาเลน
| 3
|
325
| Meiser Jonas Meiser Jonas
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 3
|
325
| Staude Keanu Staude Keanu
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 3
|
325
| Thum Lennart Thum Lennart
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 3
|
325
| Peto Leon Peto Leon
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 3
|
325
| Simnica Luan Simnica Luan
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 3
|
325
| Hermes Lucas Hermes Lucas
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 3
|
325
| Djuric Luka Djuric Luka
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 3
|
325
| Richter Marc Richter Marc
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 3
|
325
| Brauburger Maximilian Brauburger Maximilian
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 3
|
325
| Bogarde Melayro Bogarde Melayro
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 3
|
325
| Fischer Nils Fischer Nils
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 3
|
325
| Jones Noah Jones Noah
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 3
|
325
| Bonianga Phinees Bonianga Phinees
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 3
|
325
| Reisig Ruben Reisig Ruben
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 3
|
325
| Bektasi Scipon Bektasi Scipon
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 3
|
325
| Firat Serkan Firat Serkan
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 3
|
325
| Schwarz Silas Schwarz Silas
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 3
|
325
| Rupil Timothe Rupil Timothe
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 3
|
325
| Laessig Valentin Laessig Valentin
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 3
|
325
| Corvin Bock Corvin Bock
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 3
|
325
| Diallo Cellou Diallo Cellou
| เฟลเบิร์ท เฟลเบิร์ท
| 3
|
325
| Benke Daniel Benke Daniel
| เมปเพน เมปเพน
| 3
|
325
| Sohn Etienne Sohn Etienne
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 3
|
325
| Stromberg Finn Stromberg Finn
| Dueren Dueren
| 3
|
325
| Siala Gazi Siala Gazi
| Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
| 3
|
325
| Lee Gwang-In Lee Gwang-In
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 3
|
325
| Voss Jannis Voss Jannis
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 3
|
325
| Brandt Jascha Brandt Jascha
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 3
|
325
| Kuhl Jonas Kuhl Jonas
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 3
|
325
| Scholz Jonas Scholz Jonas
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 3
|
325
| Luyeye-Nkula Joyce Luyeye-Nkula Joyce
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 3
|
325
| Bennert Julian Bennert Julian
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 3
|
325
| Brechmann Kevin Brechmann Kevin
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 3
|
325
| Pagliuca Kilian Pagliuca Kilian
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 3
|
325
| Knebel Knebel von Knebel Knebel von
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 3
|
325
| Spit Lars Spit Lars
| เมปเพน เมปเพน
| 3
|
325
| Monteiro Luis Monteiro Luis
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 3
|
325
| Sattler Martin Sattler Martin
| เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร
| 3
|
325
| Pannewig Mats Pannewig Mats
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 3
|
325
| Steinmann Matti Steinmann Matti
| เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร
| 3
|
325
| Hahn Michel Hahn Michel
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 3
|
325
| Fernandes Miguel Fernandes Miguel
| Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
| 3
|
325
| Degirmenci Muzaffer Degirmenci Muzaffer
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 3
|
325
| Oswald Niklas Oswald Niklas
| สเปเร-เวนเฮาส์ สเปเร-เวนเฮาส์
| 3
|
325
| Awuku Noah Awuku Noah
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 3
|
325
| Gumpert Noah Gumpert Noah
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 3
|
325
| Schmitt Oliver Schmitt Oliver
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 3
|
325
| Cejas Pedro Cejas Pedro
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 3
|
325
| Pululu Presley Pululu Presley
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 3
|
325
| Brand Rafael Brand Rafael
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 3
|
325
| Kozuki Soichiro Kozuki Soichiro
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 3
|
325
| Braun Timo Braun Timo
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 3
|
325
| Moustier Tom Moustier Tom
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 3
|
325
| Sadrifar Valdemar Sadrifar Valdemar
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 3
|
439
| Matuszczyk Adam Matuszczyk Adam
| Dueren Dueren
| 2
|
439
| Stanilewicz Adrian Stanilewicz Adrian
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 2
|
439
| Ivan Andreas Ivan Andreas
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 2
|
439
| Krasniqi Bleron Krasniqi Bleron
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 2
|
439
| Shubin Bogdan Shubin Bogdan
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 2
|
439
| Kader Cagatay Kader Cagatay
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 2
|
439
| Knappe Davino Knappe Davino
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 2
|
439
| Bindemann Deniz-Fabian Bindemann Deniz-Fabian
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 2
|
439
| Bilogrevic Dominik Bilogrevic Dominik
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 2
|
439
| Domroese Dominique Domroese Dominique
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 2
|
439
| Bakatukanda Elias Bakatukanda Elias
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 2
|
439
| Demirarslan Elias Demirarslan Elias
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 2
|
439
| Aydinel Emre Aydinel Emre
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 2
|
439
| Ufuk Fatih Ufuk Fatih
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 2
|
439
| Kaiser Gerrit Kaiser Gerrit
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 2
|
439
| Ranos Grant-Leon Ranos Grant-Leon
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 2
|
439
| Bulut Huseyin Bulut Huseyin
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 2
|
439
| Ibishi Ibish Ibishi Ibish
| Dueren Dueren
| 2
|
439
| Jung In-Gyom Jung In-Gyom
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 2
|
439
| Akritidis Isaak Akritidis Isaak
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 2
|
439
| Italiano Jacob Italiano Jacob
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 2
|
439
| Fehr Jeff-Denis Fehr Jeff-Denis
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 2
|
439
| Niemiec Jona Niemiec Jona
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 2
|
439
| Saliger Jonas Saliger Jonas
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 2
|
439
| Pytlik Kevin Pytlik Kevin
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 2
|
439
| Holtkamp Lars Holtkamp Lars
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 2
|
439
| Rolf Lennard Rolf Lennard
| เอฟซี กูลท์เตอโรช์ เอฟซี กูลท์เตอโรช์
| 2
|
439
| Volz Leon Volz Leon
| Dueren Dueren
| 2
|
439
| Demming Lukas Demming Lukas
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 2
|
439
| Kandji Macoumba Kandji Macoumba
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 2
|
439
| Ruzgis Manfredas Ruzgis Manfredas
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 2
|
439
| Beckert Marc Beckert Marc
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 2
|
439
| แตร์รัซซิโน่
แตร์รัซซิโน่
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 2
|
439
| Esko Markus Esko Markus
| เอฟซี กูลท์เตอโรช์ เอฟซี กูลท์เตอโรช์
| 2
|
439
| Ens Martin Ens Martin
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 2
|
439
| Buckesfeld Maurice Buckesfeld Maurice
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 2
|
439
| Finkgrafe Max Finkgrafe Max
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 2
|
439
| Machtemes Max Machtemes Max
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 2
|
439
| Niemeyer Michael Niemeyer Michael
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 2
|
439
| Kim Min-Woo Kim Min-Woo
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 2
|
439
| Schuster Mirko Schuster Mirko
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 2
|
439
| Montag Moritz Montag Moritz
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 2
|
439
| Szeleschus Niklas Szeleschus Niklas
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 2
|
439
| Bueyuekarslan Oguzcan Bueyuekarslan Oguzcan
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 2
|
439
| Hoch Ole Hoch Ole
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 2
|
439
| Beckhoff Phil Beckhoff Phil
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 2
|
439
| Aboagye Phillip Aboagye Phillip
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 2
|
439
| Fassnacht Pierre Fassnacht Pierre
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 2
|
439
| Nadjombe Pierre Nadjombe Pierre
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 2
|
439
| Bird Robin Bird Robin
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 2
|
439
| Aigbekaen Romeo Aigbekaen Romeo
| Dueren Dueren
| 2
|
439
| Kaptan Saban Kaptan Saban
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 2
|
439
| Lee Seung-Won Lee Seung-Won
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 2
|
439
| Korzuschek Tim Korzuschek Tim
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 2
|
439
| Stappmann Tim Stappmann Tim
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 2
|
439
| Mehlich Timo Mehlich Timo
| เฟลเบิร์ท เฟลเบิร์ท
| 2
|
439
| Boche Tobias Boche Tobias
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 2
|
439
| Reitz Tony Reitz Tony
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 2
|
439
| Tonye Yannick Tonye Yannick
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 2
|
439
| Ornek Yusuf Ornek Yusuf
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 2
|
439
| Siebeck Alexander Siebeck Alexander
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 2
|
439
| Kadric Amer Kadric Amer
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 2
|
439
| Inaler Berk Inaler Berk
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 2
|
439
| Pauling Christoph Pauling Christoph
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 2
|
439
| Ucar Cihan Ucar Cihan
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 2
|
439
| Guenay Diren-Mehmet Guenay Diren-Mehmet
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 2
|
439
| Aksakal Ensar Aksakal Ensar
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 2
|
439
| Raithel Fabian Raithel Fabian
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 2
|
439
| Abderrahmane Farid Abderrahmane Farid
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 2
|
439
| Brando Irfan Brando Irfan
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 2
|
439
| Maeder Janik Maeder Janik
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 2
|
439
| Joel da Silva Kiala Joel da Silva Kiala
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 2
|
439
| Breitfeld Joey Breitfeld Joey
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 2
|
439
| Manske Johannes Manske Johannes
| เกริฟวาลดา เอสวี เกริฟวาลดา เอสวี
| 2
|
439
| Dirkner Jonas Dirkner Jonas
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 2
|
439
| Hildebrandt Jonas Hildebrandt Jonas
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 2
|
439
| Wulff Jorik Wulff Jorik
| เกริฟวาลดา เอสวี เกริฟวาลดา เอสวี
| 2
|
439
| Hoffmann Julius Hoffmann Julius
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 2
|
439
| Seidemann Kay Seidemann Kay
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 2
|
439
| Senkbeil Kilian Senkbeil Kilian
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 2
|
439
| Wiafe Leon Wiafe Leon
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 2
|
439
| Malina Louis Malina Louis
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 2
|
439
| Buerger Luca Buerger Luca
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 2
|
439
| Wollschlaeger Luca Wollschlaeger Luca
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 2
|
439
| Vierling Lucas Vierling Lucas
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 2
|
439
| Morgenstern Marlon Morgenstern Marlon
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 2
|
439
| Covic Maurice Covic Maurice
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 2
|
439
| Eglseder Mike Eglseder Mike
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 2
|
439
| Kretzer Moritz Kretzer Moritz
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 2
|
439
| El-Jindaoui Nader El-Jindaoui Nader
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 2
|
439
| Geisler Niklas Geisler Niklas
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 2
|
439
| Skakun Oleg Skakun Oleg
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 2
|
439
| Maric Oliver Maric Oliver
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 2
|
439
| Sussek Patrick Sussek Patrick
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 2
|
439
| Halbauer Philipp Halbauer Philipp
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 2
|
439
| Harant Philipp Harant Philipp
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 2
|
439
| Dei Randy Dei Randy
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 2
|
439
| Grym Riccardo Grym Riccardo
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 2
|
439
| Gladrow Rico Gladrow Rico
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 2
|
439
| Gall Romain Gall Romain
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 2
|
439
| Hajrulla Romario Hajrulla Romario
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 2
|
439
| Nkoa Salomon Nkoa Salomon
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 2
|
439
| Kauter Shawn Kauter Shawn
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 2
|
439
| Eder Steffen Eder Steffen
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 2
|
439
| Martens Theo Martens Theo
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 2
|
439
| Plumpe Till Plumpe Till
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 2
|
439
| Schwarz Till Schwarz Till
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 2
|
439
| Krohn Tim Krohn Tim
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 2
|
439
| Mauer Timo Mauer Timo
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 2
|
439
| Dombrowa Tobias Dombrowa Tobias
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 2
|
439
| Hasse Tobias Hasse Tobias
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 2
|
439
| Weilandt Tom Weilandt Tom
| เกริฟวาลดา เอสวี เกริฟวาลดา เอสวี
| 2
|
439
| Voigt Yannic Voigt Yannic
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 2
|
439
| Zehnter Aaron Zehnter Aaron
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 2
|
439
| Istrefi Adrian Istrefi Adrian
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 2
|
439
| Paraschiv Alexandru Paraschiv Alexandru
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 2
|
439
| Morina Ardian Morina Ardian
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 2
|
439
| Baier Benjamin Baier Benjamin
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 2
|
439
| Brueckl Christian Brueckl Christian
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 2
|
439
| Schulz Christoph Schulz Christoph
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 2
|
439
| Haubner Daniel Haubner Daniel
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 2
|
439
| Lang David Lang David
| ไอน์ทรัช์ท แบมแบก ไอน์ทรัช์ท แบมแบก
| 2
|
439
| Azankpo Desire Segbe Azankpo Desire Segbe
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 2
|
439
| Trettenbach Fabian Trettenbach Fabian
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 2
|
439
| Pirner Fabio Pirner Fabio
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 2
|
439
| Popp Felix Popp Felix
| ไอน์ทรัช์ท แบมแบก ไอน์ทรัช์ท แบมแบก
| 2
|
439
| Pieper Florian Pieper Florian
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 2
|
439
| Kircicek Furkan Kircicek Furkan
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 2
|
439
| Yilmaz Halit Yilmaz Halit
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 2
|
439
| Boutakhrit Hamza Boutakhrit Hamza
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 2
|
439
| Graeser Jakob Graeser Jakob
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 2
|
439
| Asp Jonathan Asp Jonathan
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 2
|
439
| Frisorger Kevin Frisorger Kevin
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 2
|
439
| Boehnlein Kristian Boehnlein Kristian
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 2
|
439
| Kleiner Lars Kleiner Lars
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 2
|
439
| Langhans Leonard Langhans Leonard
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 2
|
439
| Chrubasik Lucas Chrubasik Lucas
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 2
|
439
| Mrozek Lukas Mrozek Lukas
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 2
|
439
| Konrad Manuel Konrad Manuel
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 2
|
439
| Kauschinger Martin Kauschinger Martin
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 2
|
439
| Weiss Marvin Weiss Marvin
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 2
|
439
| Kolenda Mateus Kolenda Mateus
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 2
|
439
| Komur Mert Komur Mert
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 2
|
439
| Mbuku Nathanael Mbuku Nathanael
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 2
|
439
| Wiltz Nico Wiltz Nico
| เนินแบก II เนินแบก II
| 2
|
439
| Jahn Niklas Jahn Niklas
| เนินแบก II เนินแบก II
| 2
|
439
| Jeck Niklas Jeck Niklas
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 2
|
439
| Mhamdi Oualid Mhamdi Oualid
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 2
|
439
| Moll Pascal Moll Pascal
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 2
|
439
| Drofa Patrick Drofa Patrick
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 2
|
439
| Goetzelmann Patrick Goetzelmann Patrick
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 2
|
439
| Krois Patrick Krois Patrick
| อันส์บาค อันส์บาค
| 2
|
439
| Kurzweg Peter Kurzweg Peter
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 2
|
439
| Stiglbauer Quirin Stiglbauer Quirin
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 2
|
439
| Bahar Samed Bahar Samed
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 2
|
439
| Hingerl Sascha Hingerl Sascha
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 2
|
439
| Huettl Tim Huettl Tim
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 2
|
439
| Linz Tobias Linz Tobias
| ไอน์ทรัช์ท แบมแบก ไอน์ทรัช์ท แบมแบก
| 2
|
439
| Steer Tobias Steer Tobias
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 2
|
439
| Stossberger Tobias Stossberger Tobias
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 2
|
439
| Klement Veit Klement Veit
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 2
|
439
| Miftaraj Viktor Miftaraj Viktor
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 2
|
439
| Scholz Yannick Scholz Yannick
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 2
|
439
| Goldmann Aaron Goldmann Aaron
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 2
|
439
| Yago Abdul-Malik Yago Abdul-Malik
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 2
|
439
| Akhber Ayoub Akhber Ayoub
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 2
|
439
| Koc Cengizhan Koc Cengizhan
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 2
|
439
| Berisha Diamant Berisha Diamant
| Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
| 2
|
439
| Saka Diyar Saka Diyar
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 2
|
439
| Uhlmann Eric Uhlmann Eric
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 2
|
439
| Riedel Florian Riedel Florian
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 2
|
439
| Seidel Fynn Seidel Fynn
| เมปเพน เมปเพน
| 2
|
439
| Matsuda Hayate Matsuda Hayate
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 2
|
439
| Burkle Jakub Burkle Jakub
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 2
|
439
| Wansiedler Jan Wansiedler Jan
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 2
|
439
| Elpermann Jan-Hubert Elpermann Jan-Hubert
| สเปเร-เวนเฮาส์ สเปเร-เวนเฮาส์
| 2
|
439
| Behounek Jonas Behounek Jonas
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 2
|
439
| Sauermilch Justin Sauermilch Justin
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 2
|
439
| Kling Kevin Kling Kevin
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 2
|
439
| Oudenne Kolja Oudenne Kolja
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 2
|
439
| Schaefer Linus Schaefer Linus
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 2
|
439
| Schroeder Marc Schroeder Marc
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 2
|
439
| Ilic Marko Ilic Marko
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 2
|
439
| Schmidt Marten Schmidt Marten
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 2
|
439
| Geissen Maximilian Geissen Maximilian
| เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร
| 2
|
439
| Damar Muhammed Mehmet Damar Muhammed Mehmet
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 2
|
439
| Duehring Niclas Duehring Niclas
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 2
|
439
| Kaeuper Ole Kaeuper Ole
| เมปเพน เมปเพน
| 2
|
439
| Megeed Omar Megeed Omar
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 2
|
439
| Krolikowski Robin Krolikowski Robin
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 2
|
439
| Brinkmann Simon Brinkmann Simon
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 2
|
439
| Harz Theo Harz Theo
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 2
|
439
| Janotta Theo Janotta Theo
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 2
|
439
| Moeller Tim Moeller Tim
| เมปเพน เมปเพน
| 2
|
439
| Nichau Timo Nichau Timo
| สเปเร-เวนเฮาส์ สเปเร-เวนเฮาส์
| 2
|
439
| Uphoff Tjorben Uphoff Tjorben
| Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
| 2
|
439
| Mohr Tjorve Mohr Tjorve
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 2
|
439
| Winnemoeller Tom Winnemoeller Tom
| สเปเร-เวนเฮาส์ สเปเร-เวนเฮาส์
| 2
|
439
| Tunc Vedat Tunc Vedat
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 2
|
439
| Obushnyi Yevgeniy Obushnyi Yevgeniy
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 2
|
439
| El-Kandoussi Yusri El-Kandoussi Yusri
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 2
|
640
| Ramo Salih Ramo Salih
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
641
| Groiss Alexander Groiss Alexander
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 2
|
641
| Khan Amid Khan Amid
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 2
|
641
| Kalajdzic Daniel Kalajdzic Daniel
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 2
|
641
| Alberico Domenico Alberico Domenico
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 2
|
641
| Schmidt Dominic Schmidt Dominic
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 2
|
641
| Ahlbach Dominik Ahlbach Dominik
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 2
|
641
| Nothnagel Dominik Nothnagel Dominik
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 2
|
641
| Eshele Ephraim Eshele Ephraim
|
อาเลน
อาเลน
| 2
|
641
| Ganime Eric Ganime Eric
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 2
|
641
| Weber Felix Weber Felix
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 2
|
641
| Otto Fynn Otto Fynn
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 2
|
641
| Eroglu Halim Eroglu Halim
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 2
|
641
| Seeger Henry Seeger Henry
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 2
|
641
| Bux Holger Bux Holger
|
อาเลน
อาเลน
| 2
|
641
| Maroudis Iosif Maroudis Iosif
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 2
|
641
| Gerezgiher Joel Gerezgiher Joel
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 2
|
641
| Singer Jonas Singer Jonas
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 2
|
641
| Juergensen Lasse Juergensen Lasse
|
อาเลน
อาเลน
| 2
|
641
| Egloff Lilian Egloff Lilian
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 2
|
641
| Koebele Luca Koebele Luca
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 2
|
641
| Quirin Lukas Quirin Lukas
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 2
|
641
| Sonnenwald Lukas Sonnenwald Lukas
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 2
|
641
| Kehl-Gomez Marco Kehl-Gomez Marco
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 2
|
641
| Beal Matheus Beal Matheus
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 2
|
641
| Schmitz Matthias Schmitz Matthias
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 2
|
641
| Jansen Maximilian Jansen Maximilian
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 2
|
641
| Feigenspan Mike Feigenspan Mike
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 2
|
641
| Reinhard Moritz Reinhard Moritz
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 2
|
641
| Najjar Nael Najjar Nael
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 2
|
641
| Embaye Namrud Embaye Namrud
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 2
|
641
| Maiella Paolo Maiella Paolo
|
อาเลน
อาเลน
| 2
|
641
| Weihrauch Patrick Weihrauch Patrick
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 2
|
641
| Polauke Paul Polauke Paul
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 2
|
641
| Hoffmann Philipp Hoffmann Philipp
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 2
|
641
| Assibey-Mensah Raphael Assibey-Mensah Raphael
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 2
|
641
| Weizel Sebastian Weizel Sebastian
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 2
|
641
| Tekerci Sinan Tekerci Sinan
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 2
|
641
| Politakis Theodoros Politakis Theodoros
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 2
|
641
| Gosweiner Thomas Gosweiner Thomas
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 2
|
641
| Kircher Tim Kircher Tim
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 2
|
641
| Littmann Tim Littmann Tim
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 2
|
641
| Bischof Tom Bischof Tom
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 2
|
641
| Meien Vico Meien Vico
|
อาเลน
อาเลน
| 2
|
641
| Giesel Vincent Moreno Giesel Vincent Moreno
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 2
|
685
| Podrimaj Adem Podrimaj Adem
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 1
|
685
| Lenz Adrian Lenz Adrian
| สเปเร-เวนเฮาส์ สเปเร-เวนเฮาส์
| 1
|
685
| Chiarodia Alex Chiarodia Alex
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Ihde Anton Ihde Anton
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 1
|
685
| Popov Artem Popov Artem
| สเปเร-เวนเฮาส์ สเปเร-เวนเฮาส์
| 1
|
685
| Karim Bamo Karim Bamo
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 1
|
685
| Schaffer Bastian Schaffer Bastian
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Nohns Ben Luca Nohns Ben Luca
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
685
| Opoku Ben Opoku Ben
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
685
| Petrick Benjamin Petrick Benjamin
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
685
| Bennet van den Berg Bennet van den Berg
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 1
|
685
| Andresen Bent Andresen Bent
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 1
|
685
| Kolgeci Besfort Kolgeci Besfort
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 1
|
685
| Yalcinkaya Bilal Yalcinkaya Bilal
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 1
|
685
| Schleemann Bjarne Schleemann Bjarne
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 1
|
685
| Qestaj Blerim Qestaj Blerim
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 1
|
685
| Soares Bruno Soares Bruno
| เมปเพน เมปเพน
| 1
|
685
| Buchtmann Christopher Buchtmann Christopher
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 1
|
685
| Lelle David Lelle David
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 1
|
685
| Cicek Deniz Cicek Deniz
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 1
|
685
| Hartmann Dominic Hartmann Dominic
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 1
|
685
| Ndure Dominique Ndure Dominique
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 1
|
685
| Trepca Drilon Trepca Drilon
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
685
| Burke Dylan Burke Dylan
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 1
|
685
| Ghassan Elario Ghassan Elario
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Kukanda Eliakim Kukanda Eliakim
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 1
|
685
| Krahn Elijah Krahn Elijah
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 1
|
685
| Ramaj Elsamed Ramaj Elsamed
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 1
|
685
| Staugaard Emil Staugaard Emil
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 1
|
685
| Hartwig Enock Hartwig Enock
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 1
|
685
| Gueye Eric Babacar Gueye Eric Babacar
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 1
|
685
| Eric da Silva Moreira Eric da Silva Moreira
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 1
|
685
| Bruegmann Felix Bruegmann Felix
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 1
|
685
| Golkowski Felix Golkowski Felix
| เมปเพน เมปเพน
| 1
|
685
| Wirlmann Finn Wirlmann Finn
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 1
|
685
| Schuett Finn Xaver Schuett Finn Xaver
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 1
|
685
| Koeberer Henry Koeberer Henry
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 1
|
685
| Hoehn Immanuel Hoehn Immanuel
| Teutonia Ottensen Teutonia Ottensen
| 1
|
685
| Behrens Irichad Behrens Irichad
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 1
|
685
| Rabens Jan Rabens Jan
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 1
|
685
| Dellwisch Jannik Dellwisch Jannik
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Oltrogge Jannik Oltrogge Jannik
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 1
|
685
| Bennetts Jayden Bennetts Jayden
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 1
|
685
| Waschko Jeppe Waschko Jeppe
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
685
| Kilo Jesse Kilo Jesse
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 1
|
685
| Dethlefs John Dethlefs John
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 1
|
685
| Rufidis Julian Rufidis Julian
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 1
|
685
| Groeger Justin Groeger Justin
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 1
|
685
| Hadzhiev Kamen Hadzhiev Kamen
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Brandt Keanu Brandt Keanu
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 1
|
685
| Harder Kevin Harder Kevin
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
685
| Bondombe Kevin Ntika Bondombe Kevin Ntika
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 1
|
685
| Deichmann Leon Deichmann Leon
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 1
|
685
| Hollenbach Lorenz Hollenbach Lorenz
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 1
|
685
| Hajdinaj Louis Hajdinaj Louis
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 1
|
685
| Aouci Luca Aouci Luca
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 1
|
685
| Prasse Luca Prasse Luca
| เมปเพน เมปเพน
| 1
|
685
| Wolf Lucas Wolf Lucas
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 1
|
685
| Hesse Luis Hesse Luis
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 1
|
685
| Riedel Luis Riedel Luis
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 1
|
685
| Seifert Luis Seifert Luis
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 1
|
685
| Sprekelmeyer Luis Sprekelmeyer Luis
| เมปเพน เมปเพน
| 1
|
685
| Dominke Lukas Dominke Lukas
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 1
|
685
| Petersen Malte Petersen Malte
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
685
| Diop Mamadou Diop Mamadou
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 1
|
685
| Sanyang Mamin Sanyang Mamin
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 1
|
685
| Fionouke Manasse Fionouke Manasse
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 1
|
685
| Augee Marc Augee Marc
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 1
|
685
| Gottschling Marcel Gottschling Marcel
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Schleef Marco Schleef Marco
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 1
|
685
| Popovic Marin Popovic Marin
| ฮันโนเวอร์ 96 II ฮันโนเวอร์ 96 II
| 1
|
685
| Benjamins Marvin Benjamins Marvin
| เมปเพน เมปเพน
| 1
|
685
| Mueller Marvin Mueller Marvin
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
685
| Richter Mathis Richter Mathis
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 1
|
685
| Cebulla Matti Cebulla Matti
| เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร
| 1
|
685
| Igwe Michael Igwe Michael
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 1
|
685
| Kieselbach Mika Kieselbach Mika
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 1
|
685
| Nejad Milad Nejad Milad
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 1
|
685
| Frahm Moritz Frahm Moritz
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 1
|
685
| Knudsen Morten Brander Knudsen Morten Brander
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 1
|
685
| Leptien Nick Leptien Nick
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 1
|
685
| Selutin Nick Selutin Nick
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 1
|
685
| Carrera Nico Carrera Nico
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 1
|
685
| Knystock Nico Knystock Nico
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 1
|
685
| Mau Nico Mau Nico
| เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร
| 1
|
685
| Kisilowski Nicolas-Bernd Kisilowski Nicolas-Bernd
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 1
|
685
| Goguadze Nikky Goguadze Nikky
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Tasky Niklas Tasky Niklas
| ทีเอสวี ฮาเวลส์ ทีเอสวี ฮาเวลส์
| 1
|
685
| Aschwege Niklas von Aschwege Niklas von
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Serra Nikola Serra Nikola
| เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร เอสวี ดรอคเทอเซน/อัสเซร
| 1
|
685
| Plume Noah Plume Noah
|
โอลเดนเบิก
โอลเดนเบิก
| 1
|
685
| Kurzbach Noel Kurzbach Noel
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 1
|
685
| Mahncke Peer Mahncke Peer
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 1
|
685
| Koch Philipp Koch Philipp
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 1
|
685
| Sander Philipp Sander Philipp
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 1
|
685
| Guder Rene Guder Rene
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 1
|
685
| Acer Rezan Acer Rezan
| เอฟซี คิเลีย คีล เอฟซี คิเลีย คีล
| 1
|
685
| Neziri Rilind Neziri Rilind
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 1
|
685
| Mueller Robin Mueller Robin
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 1
|
685
| Looy Sander van Looy Sander van
| เมปเพน เมปเพน
| 1
|
685
| Heskamp Sandro Heskamp Sandro
| Blau-Weiss Lohne Blau-Weiss Lohne
| 1
|
685
| Dursun Serkan Dursun Serkan
| เอสที. เพาลี II เอสที. เพาลี II
| 1
|
685
| Rankic Stefan Rankic Stefan
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 1
|
685
| Janssen Tim Janssen Tim
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Siedschlag Tim Siedschlag Tim
| โฮลสไตน์ คีล II โฮลสไตน์ คีล II
| 1
|
685
| Hildebrandt Tjark Hildebrandt Tjark
| ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์ ไอน์ทรัค นอร์เดอร์สตัดท์
| 1
|
685
| Rehfeldt Torben Rehfeldt Torben
| อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค อีทีเอสวี ไวชิ เฟลนบวร์ค
| 1
|
685
| Boakye Tyrese Boakye Tyrese
| ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี ไอม์สบัทเทเลอร์ ทีวี
| 1
|
685
| Kraev Vladyslav Kraev Vladyslav
| 1. FC Phoenix Luebeck 1. FC Phoenix Luebeck
| 1
|
685
| Pakia Ware Pakia Ware
| ฮัมบูร์ก เอสวี 2 ฮัมบูร์ก เอสวี 2
| 1
|
685
| Hoffrogge Willem-Hendrik Hoffrogge Willem-Hendrik
| เอสเอสวี เจดเดโรฮ์ เอสเอสวี เจดเดโรฮ์
| 1
|
685
| Karademir Yigit Karademir Yigit
| เมปเพน เมปเพน
| 1
|
685
| Ouled-Haj-M'hand Ziad Ouled-Haj-M'hand Ziad
| เบรเมร์ เอสวี เบรเมร์ เอสวี
| 1
|
685
| Kireski Adrian Kireski Adrian
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 1
|
685
| Bazdrigiannis Alexander Bazdrigiannis Alexander
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 1
|
685
| Beusch Alexander Beusch Alexander
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 1
|
685
| Kurz Alexander Kurz Alexander
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 1
|
685
| Drexler Andreas Drexler Andreas
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 1
|
685
| Nadaroglu Arda Nadaroglu Arda
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 1
|
685
| Ibrahimovic Arijon Ibrahimovic Arijon
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 1
|
685
| Andreychyk Artur Andreychyk Artur
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 1
|
685
| Goegce Batuhan Goegce Batuhan
| เนินแบก II เนินแบก II
| 1
|
685
| Schoenwiesner Bjoern Schoenwiesner Bjoern
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 1
|
685
| Koettler Christian Koettler Christian
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 1
|
685
| Rech Christoph Rech Christoph
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 1
|
685
| Adlung Daniel Adlung Daniel
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 1
|
685
| Gaedke Daniel Gaedke Daniel
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 1
|
685
| Schelhorn Daniel Schelhorn Daniel
| อันส์บาค อันส์บาค
| 1
|
685
| Zillner Daniel Zillner Daniel
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 1
|
685
| Bauer David Bauer David
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 1
|
685
| Deger David Deger David
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 1
|
685
| Ismail David Ismail David
| เนินแบก II เนินแบก II
| 1
|
685
| Dell'Erba Davide Dell'Erba Davide
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 1
|
685
| Ade Denis Ade Denis
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 1
|
685
| Milic Denis Milic Denis
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 1
|
685
| Schmutz Dennis Schmutz Dennis
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 1
|
685
| N'Gatie Dominik N'Gatie Dominik
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 1
|
685
| Weiss Dominik Weiss Dominik
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 1
|
685
| Forkel Dustin Forkel Dustin
| เนินแบก II เนินแบก II
| 1
|
685
| เอ็ดก้า พาย
เอ็ดก้า พาย
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 1
|
685
| Haertl Elija Haertl Elija
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 1
|
685
| Sejdovic Emir Sejdovic Emir
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 1
|
685
| Baumgaertel Fabian Baumgaertel Fabian
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 1
|
685
| Montcheu Fabrice Montcheu Fabrice
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 1
|
685
| Kraetzig Frans Kraetzig Frans
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 1
|
685
| Wendl Franz Wendl Franz
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 1
|
685
| Cardona Irvin Cardona Irvin
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 1
|
685
| Karaogul Ishak Karaogul Ishak
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 1
|
685
| Franjic Ivan Franjic Ivan
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 1
|
685
| Zitzelsberger Jakob Zitzelsberger Jakob
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 1
|
685
| Prodanovic Jason Prodanovic Jason
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 1
|
685
| Trunk Jens Trunk Jens
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 1
|
685
| Gebhart Johannes Gebhart Johannes
| ไอน์ทรัช์ท แบมแบก ไอน์ทรัช์ท แบมแบก
| 1
|
685
| Sauerstein Jonas Sauerstein Jonas
| อันส์บาค อันส์บาค
| 1
|
685
| Mbila Josue Mbila Josue
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 1
|
685
| Calhanoglu Kerim Calhanoglu Kerim
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 1
|
685
| Taseski Kristijan Taseski Kristijan
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 1
|
685
| Popp Leander Popp Leander
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 1
|
685
| Haskaj Leart Haskaj Leart
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 1
|
685
| Heinze Leon Heinze Leon
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 1
|
685
| Weiss Loris Weiss Loris
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 1
|
685
| Littbarski Lucien Littbarski Lucien
| กรอยเทอ เฟิร์ท II กรอยเทอ เฟิร์ท II
| 1
|
685
| Trslic Luka Trslic Luka
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 1
|
685
| Dotzler Lukas Dotzler Lukas
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 1
|
685
| Schmidt Lukas Schmidt Lukas
| อันส์บาค อันส์บาค
| 1
|
685
| Haenschke Marc Haenschke Marc
| สเวนเฟีอส สเวนเฟีอส
| 1
|
685
| Hingerl Marco Hingerl Marco
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 1
|
685
| Schmitt Marco Schmitt Marco
| ไอน์ทรัช์ท แบมแบก ไอน์ทรัช์ท แบมแบก
| 1
|
685
| Putz Max Putz Max
| ดีเจเค วิลซิง ดีเจเค วิลซิง
| 1
|
685
| Schebak Max Schebak Max
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 1
|
685
| Zeller Max Zeller Max
| เอฟวี อินแลทิสเซ่น เอฟวี อินแลทิสเซ่น
| 1
|
685
| Zaiser Maximilian Zaiser Maximilian
| เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส เวิร์ซเบอร์เกอร์ คิกเกอร์ส
| 1
|
685
| Lema Michael John Lema Michael John
| เบิกเฮาเซ่น เบิกเฮาเซ่น
| 1
|
685
| Kleinschrodt Michael Kleinschrodt Michael
| อันส์บาค อันส์บาค
| 1
|
685
| Alli Muiz Alli Muiz
| ไอน์ทรัช์ท แบมแบก ไอน์ทรัช์ท แบมแบก
| 1
|
685
| Mackic Nerman Mackic Nerman
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 1
|
685
| Rasoulinia Nick Rasoulinia Nick
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 1
|
685
| Dantscher Nico Dantscher Nico
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 1
|
685
| Ott Nico Ott Nico
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 1
|
685
| Trkulja Nikola Trkulja Nikola
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 1
|
685
| Mueller Noah Mueller Noah
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 1
|
685
| Mueller Noah Mueller Noah
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 1
|
685
| Fuchs Pascal Fuchs Pascal
| เนินแบก II เนินแบก II
| 1
|
685
| Wanner Paul Wanner Paul
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 1
|
685
| Brekner Pepe Brekner Pepe
| อันส์บาค อันส์บาค
| 1
|
685
| Walter Philipp Walter Philipp
| ทีเอสวี บูคบาค ทีเอสวี บูคบาค
| 1
|
685
| Desch Roberto Desch Roberto
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 1
|
685
| Raml Sebastian Raml Sebastian
| เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง เอสวี ไชร์ลดิง-ไฮน์อิง
| 1
|
685
| Imsak Serhat Imsak Serhat
| Tuerkguecue Muenchen Tuerkguecue Muenchen
| 1
|
685
| Zehnder Silas Zehnder Silas
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 1
|
685
| Behr Steffen Behr Steffen
| ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์ ทีเอสวี เอาบ์สตัดท์
| 1
|
685
| Fukui Taichi Fukui Taichi
| บาเยิร์น มิวนิก II บาเยิร์น มิวนิก II
| 1
|
685
| Huhnholz Tim Huhnholz Tim
| เนินแบก II เนินแบก II
| 1
|
685
| Janisch Tim Janisch Tim
| เนินแบก II เนินแบก II
| 1
|
685
| Mulas Tiziano Mulas Tiziano
| เอฟซี เมมมิงเกน เอฟซี เมมมิงเกน
| 1
|
685
| Heiland Tobias Heiland Tobias
| เอาก์สบวร์ก II เอาก์สบวร์ก II
| 1
|
685
| Weber Tobias Weber Tobias
| เอสพีวีจีจี ไบรูท เอสพีวีจีจี ไบรูท
| 1
|
685
| Schulz Tom Schulz Tom
| วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก วิคตอเรีย อชาฟเฟนเบิก
| 1
|
685
| Ballo Abou Ballo Abou
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 1
|
685
| Schulz Alessandro Schulz Alessandro
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 1
|
685
| Bury Alexander Bury Alexander
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 1
|
685
| Vogel Alexander Vogel Alexander
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 1
|
685
| Pollasch Andreas Pollasch Andreas
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 1
|
685
| Ben-Hatira Anis Ben-Hatira Anis
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 1
|
685
| Ruehlemann Arne Ruehlemann Arne
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 1
|
685
| Zank Benjamin Zank Benjamin
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 1
|
685
| Dietze Benno Dietze Benno
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 1
|
685
| Reher Chris Reher Chris
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 1
|
685
| Al-Azzawe David Haider Al-Azzawe David Haider
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 1
|
685
| Mast Dennis Mast Dennis
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 1
|
685
| Duncan Dominic Duncan Dominic
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 1
|
685
| Bock Dominik Bock Dominik
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 1
|
685
| Schickersinsky Dominik Schickersinsky Dominik
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 1
|
685
| Kaizer Edgar Kaizer Edgar
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 1
|
685
| Gencel Emir Gencel Emir
| บาเบิ้ลสเบิร์ก บาเบิ้ลสเบิร์ก
| 1
|
685
| Zogjani Erlind Zogjani Erlind
| บีเอฟซี ไดนาโม บีเอฟซี ไดนาโม
| 1
|
685
| Mueller Felix Mueller Felix
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 1
|
685
| Schluesselburg Felix Schluesselburg Felix
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 1
|
685
| Phong Gia Huy Phong Gia Huy
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 1
|
685
| Al-Dawoud Ibrahim Al-Dawoud Ibrahim
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 1
|
685
| Shcherbakovski Jan Shcherbakovski Jan
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 1
|
685
| Juckel Janis Juckel Janis
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 1
|
685
| Wolter Jannick Wolter Jannick
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 1
|
685
| Lang Jannis Lang Jannis
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 1
|
685
| Boehmert Jonas Boehmert Jonas
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 1
|
685
| Muiomo Jonathan Muiomo Jonathan
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 1
|
685
| Endres Joshua Endres Joshua
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 1
|
685
| Krueger Joshua Krueger Joshua
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 1
|
685
| Putze Joshua Putze Joshua
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 1
|
685
| Weigel Julian Weigel Julian
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 1
|
685
| Bulang Justin Bulang Justin
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 1
|
685
| Petermann Justin Petermann Justin
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 1
|
685
| Akindele Kingsley Alison Akindele Kingsley Alison
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 1
|
685
| Moebius Lennert Moebius Lennert
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 1
|
685
| Kuffour Lloyd-Addo Kuffour Lloyd-Addo
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 1
|
685
| Albert Lucas Albert Lucas
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 1
|
685
| Fischer Luis Fischer Luis
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 1
|
685
| Klein Luis Klein Luis
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 1
|
685
| Stagge Lukas Stagge Lukas
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 1
|
685
| Bremer Marcel Bremer Marcel
| เบอรินเนอร์ เอเค 07 เบอรินเนอร์ เอเค 07
| 1
|
685
| Hilssner Marcel Hilssner Marcel
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 1
|
685
| Kobylanski Martin Kobylanski Martin
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 1
|
685
| Hehne Maurice Hehne Maurice
| คาร์ล ไซส์ เจน่า คาร์ล ไซส์ เจน่า
| 1
|
685
| Jagatic Maximilian Jagatic Maximilian
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 1
|
685
| Arslan Mert Arslan Mert
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 1
|
685
| Yildirim Metehan Yildirim Metehan
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 1
|
685
| Schlicht Michael Schlicht Michael
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 1
|
685
| Erlbeck Niclas Erlbeck Niclas
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 1
|
685
| Borck Niklas Borck Niklas
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 1
|
685
| Lihsek Nils Lihsek Nils
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 1
|
685
| Simic Noa-Gabriel Simic Noa-Gabriel
| อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต อาร์ดับบิว เอเฟิร์ต
| 1
|
685
| Breier Pascal Breier Pascal
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 1
|
685
| Horschig Paul Horschig Paul
| BSG Chemie Leipzig BSG Chemie Leipzig
| 1
|
685
| Zeiger Philipp Zeiger Philipp
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 1
|
685
| Seidel Quentin Seidel Quentin
| เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก เอฟซี ไอน์เรนบวร์ก
| 1
|
685
| Ruether Rene Ruether Rene
| เอฟเอฟวี ซวิคเคา เอฟเอฟวี ซวิคเคา
| 1
|
685
| Jr. Robert Deziel Jr. Robert Deziel
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 1
|
685
| Weiland Sebastian Weiland Sebastian
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 1
|
685
| Thill Sebastien Thill Sebastien
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 1
|
685
| Yamada Shinji Yamada Shinji
|
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
เอฟซี วิคตอเรีย 1889 เบอร์ลิน
| 1
|
685
| Rhein Simon Rhein Simon
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 1
|
685
| Prevljak Smail Prevljak Smail
| แฮร์ทา เบอร์ลิน II แฮร์ทา เบอร์ลิน II
| 1
|
685
| Jannene Sofiene Jannene Sofiene
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 1
|
685
| Meissner Thomas Meissner Thomas
| ฮันซ่า รอสต๊อค II ฮันซ่า รอสต๊อค II
| 1
|
685
| Jacobi Till Jacobi Till
| แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์ แซดเอฟซี มอยซ์เซล์วิทซ์
| 1
|
685
| Goeth Tim Goeth Tim
| เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์ เอฟเอสวี ลูกค์เกนเวลด์
| 1
|
685
| Mueller Tobias Mueller Tobias
| เชมนิตเซอร์ เอฟซี เชมนิตเซอร์ เอฟซี
| 1
|
685
| Bektas Tunay Bektas Tunay
| เอเนอร์กี้ ค็อตบุส เอเนอร์กี้ ค็อตบุส
| 1
|
685
| Jr. Wilmer Cabrera Jr. Wilmer Cabrera
| เกริฟวาลดา เอสวี เกริฟวาลดา เอสวี
| 1
|
685
| Qashi Yousef Qashi Yousef
| วีเอสจี อัลท์กรินิเก วีเอสจี อัลท์กรินิเก
| 1
|
685
| Piplica Zak Piplica Zak
| โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก โรโคโมทีฟ ไลพ์ซิก
| 1
|
685
| Fesenmeyer Abdul Fesenmeyer Abdul
| Dueren Dueren
| 1
|
685
| Adetula Ayodele Adetula Ayodele
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 1
|
685
| Marouane Balouk Marouane Balouk
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Mueller Bastian Mueller Bastian
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 1
|
685
| Huning Ben Huning Ben
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 1
|
685
| Hemcke Benjamin Hemcke Benjamin
| เฟลเบิร์ท เฟลเบิร์ท
| 1
|
685
| Idrizi Blendi Idrizi Blendi
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Campman Brian Campman Brian
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 1
|
685
| Brackelmann Calvin Brackelmann Calvin
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Aydogan Celal Aydogan Celal
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 1
|
685
| Maerz Christian Maerz Christian
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 1
|
685
| Ozkara Cihan Ozkara Cihan
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 1
|
685
| Sansar Cinar Sansar Cinar
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 1
|
685
| Stamm David Stamm David
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Tuma David Tuma David
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 1
|
685
| Winke David Winke David
| Dueren Dueren
| 1
|
685
| Donner Dawyn-Paul Donner Dawyn-Paul
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Kyere Derrick Kyere Derrick
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 1
|
685
| Atmaca Dildar Atmaca Dildar
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 1
|
685
| Hoogewerf Dillon Hoogewerf Dillon
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 1
|
685
| Bajric Dino Bajric Dino
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 1
|
685
| Ernst Dominik Ernst Dominik
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 1
|
685
| Egouli Elias Egouli Elias
| Dueren Dueren
| 1
|
685
| Ramaj Elsamed Ramaj Elsamed
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 1
|
685
| Kujovic Emin Kujovic Emin
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 1
|
685
| Gyamfi Emmanuel Gyamfi Emmanuel
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Kalonji Ephraim Kalonji Ephraim
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 1
|
685
| Heim Felix Heim Felix
| เอฟซี กูลท์เตอโรช์ เอฟซี กูลท์เตอโรช์
| 1
|
685
| Mensing Felix Mensing Felix
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Wendt Florian Wendt Florian
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Windmueller Gino Windmueller Gino
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 1
|
685
| Salman Hamza Salman Hamza
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 1
|
685
| Mesic Haris Mesic Haris
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 1
|
685
| Lohmar Hendrik Lohmar Hendrik
| เอฟซี กูลท์เตอโรช์ เอฟซี กูลท์เตอโรช์
| 1
|
685
| Altuntas Ilhan Altuntas Ilhan
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 1
|
685
| Illig Ilias Illig Ilias
| เอฟซี กูลท์เตอโรช์ เอฟซี กูลท์เตอโรช์
| 1
|
685
| Holldack Jan Holldack Jan
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 1
|
685
| Wellers Jan Wellers Jan
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 1
|
685
| Borgmann Jannik Borgmann Jannik
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 1
|
685
| Obst Jeffrey Obst Jeffrey
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 1
|
685
| Kaparos Jimmy Kaparos Jimmy
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Gabriel Joey Justin Gabriel Joey Justin
| เฟลเบิร์ท เฟลเบิร์ท
| 1
|
685
| Popovic Julijan Popovic Julijan
| Dueren Dueren
| 1
|
685
| Torrens Julio Torrens Julio
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 1
|
685
| Hoffmanns Justin Hoffmanns Justin
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 1
|
685
| Henke Justus Henke Justus
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Topp Keke Topp Keke
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Meisel Kelsey Meisel Kelsey
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Yalcin Kerem Yalcin Kerem
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 1
|
685
| Holzweiler Kevin Holzweiler Kevin
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 1
|
685
| Krumme Kevin Krumme Kevin
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Pires-Rodrigues Kevin Pires-Rodrigues Kevin
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 1
|
685
| Sarpei Kingsley Sarpei Kingsley
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 1
|
685
| Wagemann Lennard Wagemann Lennard
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 1
|
685
| Tia Leon Tia Leon
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 1
|
685
| Ozturk Levent Ozturk Levent
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 1
|
685
| Allmeroth Luis Allmeroth Luis
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 1
|
685
| Ullrich Lukas Ullrich Lukas
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 1
|
685
| Pledl Marco Pledl Marco
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Kleinsorge Marius Kleinsorge Marius
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 1
|
685
| Stojanovic Marko Stojanovic Marko
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 1
|
685
| Mika Marvin Mika Marvin
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 1
|
685
| Ngyombo Matona-Glody Ngyombo Matona-Glody
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 1
|
685
| Rohlfing Mattis Rohlfing Mattis
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 1
|
685
| Tito Mechak Quiala Tito Mechak Quiala
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 1
|
685
| Kojic Medin Kojic Medin
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Fejzullahu Mergim Fejzullahu Mergim
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 1
|
685
| Schlosser Merlin Schlosser Merlin
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 1
|
685
| Lieder Michel Lieder Michel
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 1
|
685
| Hanraths Mika Hanraths Mika
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 1
|
685
| Ciccarelli Nazzareno Ciccarelli Nazzareno
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 1
|
685
| Anubodem Ngufor Anubodem Ngufor
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Petritt Nico Petritt Nico
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 1
|
685
| Tuebing Nico Tuebing Nico
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 1
|
685
| Hirschberger Nicolas Hirschberger Nicolas
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 1
|
685
| Dams Niklas Dams Niklas
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 1
|
685
| Winter Nils Winter Nils
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 1
|
685
| Kurzen Patrick Kurzen Patrick
| เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น เอสวี โรดิงก์เฮาเซ่น
| 1
|
685
| Lela Petar Lela Petar
| Dueren Dueren
| 1
|
685
| Assibey-Mensah Raphael Assibey-Mensah Raphael
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 1
|
685
| Sukuta-Pasu Richard Sukuta-Pasu Richard
| ฟอร์ทูนา โคโลญจน์ ฟอร์ทูนา โคโลญจน์
| 1
|
685
| Smajic Rijad Smajic Rijad
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 1
|
685
| Rexha Rinor Rexha Rinor
| โอเบอร์เฮาเซิน โอเบอร์เฮาเซิน
| 1
|
685
| Afamefuna Robin Afamefuna Robin
|
เลมันเนีย อาเค่น
เลมันเนีย อาเค่น
| 1
|
685
| Friedrich Robin Friedrich Robin
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Mai Sebastian Mai Sebastian
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 1
|
685
| Wilms Sebastian Wilms Sebastian
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 1
|
685
| Telalovic Semir Telalovic Semir
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 1
|
685
| Koruk Serhat Koruk Serhat
| อาร์ดับบิว อาฮ์เรน อาร์ดับบิว อาฮ์เรน
| 1
|
685
| Temin Serkan Temin Serkan
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 1
|
685
| Fuenger Seymour Fuenger Seymour
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 1
|
685
| Nishi Shinnosuke Nishi Shinnosuke
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 1
|
685
| Breuer Simon Breuer Simon
| Dueren Dueren
| 1
|
685
| Walde Simon Walde Simon
| โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค II
| 1
|
685
| El-Faouzi Soufian El-Faouzi Soufian
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 1
|
685
| Salger Stephan Salger Stephan
| เอฟซี โคโลญ II เอฟซี โคโลญ II
| 1
|
685
| Ohno Takahito Ohno Takahito
| เอฟซี วีคแบก-บิค เอฟซี วีคแบก-บิค
| 1
|
685
| Albutat Tim Albutat Tim
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Manstein Tim Manstein Tim
| เอฟซี กูลท์เตอโรช์ เอฟซี กูลท์เตอโรช์
| 1
|
685
| Oberdorf Tim Oberdorf Tim
| ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ II
| 1
|
685
| Schmidt Tim Schmidt Tim
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Peitz Tobias Peitz Tobias
| วุพเพอร์ทัล วุพเพอร์ทัล
| 1
|
685
| Duschke Tristan Duschke Tristan
| เอสซี วีลเดนบรูกค์ เอสซี วีลเดนบรูกค์
| 1
|
685
| Zobel Tristan Zobel Tristan
| เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II เอสซี พาเดอร์บอร์น 07 II
| 1
|
685
| Reincke Willi Reincke Willi
| เอฟซี บอคฮอล์ท เอฟซี บอคฮอล์ท
| 1
|
685
| Wagner Wladimir Wagner Wladimir
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 1
|
685
| Altun Yasin Altun Yasin
| ลิปป์สตัดท์ ลิปป์สตัดท์
| 1
|
685
| Kaya Yasin-Cemal Kaya Yasin-Cemal
| เฟลเบิร์ท เฟลเบิร์ท
| 1
|
685
| Kabadayi Yusuf Kabadayi Yusuf
| ชาลเก้ 04 II ชาลเก้ 04 II
| 1
|
685
| Frey Aaron Frey Aaron
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 1
|
685
| Fesenmeyer Abdul Fesenmeyer Abdul
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 1
|
685
| Sankoh Abdul Sankoh Abdul
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 1
|
685
| Chase Anrie Chase Anrie
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 1
|
685
| Inaka Arthur Inaka Arthur
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 1
|
685
| Bouhaddouz Aziz Bouhaddouz Aziz
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 1
|
685
| Conte Bambase Conte Bambase
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 1
|
685
| Sabani Behadil Sabani Behadil
| โคเบลนซ์ โคเบลนซ์
| 1
|
685
| Hadzic Benjamin Hadzic Benjamin
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 1
|
685
| Drakas Charalampos Drakas Charalampos
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 1
|
685
| Vesco Daniele Vesco Daniele
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 1
|
685
| Gebuhr Dario Gebuhr Dario
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 1
|
685
| Pisot David Pisot David
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 1
|
685
| Preu David Preu David
|
อาเลน
อาเลน
| 1
|
685
| Linsmayer Denis Linsmayer Denis
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 1
|
685
| Dennis de Sousa Oelsner Dennis de Sousa Oelsner
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 1
|
685
| Lippert Dennis Lippert Dennis
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 1
|
685
| Volkmer Dominic Volkmer Dominic
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 1
|
685
| Crljenec Dominik Crljenec Dominik
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 1
|
685
| Gstettner Emanuel Gstettner Emanuel
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 1
|
685
| Laessig Emilian Laessig Emilian
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 1
|
685
| Portmann Etienne Portmann Etienne
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 1
|
685
| Dzemaili Faton Dzemaili Faton
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 1
|
685
| Brill Frederic Brill Frederic
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 1
|
685
| Ghotra Harpreet Ghotra Harpreet
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 1
|
685
| Pfeiffer Irwin Pfeiffer Irwin
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 1
|
685
| Bach Jan Bach Jan
| โคเบลนซ์ โคเบลนซ์
| 1
|
685
| Just Jan Just Jan
|
อาเลน
อาเลน
| 1
|
685
| Wiltink Jan Wiltink Jan
| ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์ ทีเอสวี ชอตต์ไมนซ์
| 1
|
685
| Nadjombe Jean-Marie Nadjombe Jean-Marie
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 1
|
685
| Vogler Jonas Vogler Jonas
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 1
|
685
| Meyer Jordan Meyer Jordan
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 1
|
685
| Matuwila Jose-Junior Matuwila Jose-Junior
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 1
|
685
| Quarshie Joshua Quarshie Joshua
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 1
|
685
| Seven Justin Noah Seven Justin Noah
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 1
|
685
| Hillmann Kevin Hillmann Kevin
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 1
|
685
| Lankford Kevin Lankford Kevin
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 1
|
685
| Herrmann Kolja Herrmann Kolja
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 1
|
685
| Cesen Kristjan Arh Cesen Kristjan Arh
|
อาเลน
อาเลน
| 1
|
685
| Stich Laurin Stich Laurin
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 1
|
685
| Tost Laurin Tost Laurin
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 1
|
685
| Ulrich Laurin Ulrich Laurin
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 1
|
685
| Grimmer Lennart Grimmer Lennart
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 1
|
685
| Waldminghaus Leon Waldminghaus Leon
| โคเบลนซ์ โคเบลนซ์
| 1
|
685
| Kundruweit Levin Kundruweit Levin
|
อาเลน
อาเลน
| 1
|
685
| Schaber Levis Schaber Levis
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 1
|
685
| Kolbe Louis Kolbe Louis
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 1
|
685
| Raimund Luca Raimund Luca
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 1
|
685
| Hyrylainen Luka Hyrylainen Luka
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 1
|
685
| Griebsch Lukas Griebsch Lukas
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 1
|
685
| Hupfauf Lukas Hupfauf Lukas
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 1
|
685
| Kiefer Lukas Kiefer Lukas
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 1
|
685
| Laupheimer Lukas Laupheimer Lukas
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 1
|
685
| Wachs Marc Wachs Marc
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 1
|
685
| Schmidts Marcel Schmidts Marcel
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 1
|
685
| Wenig Marcel Wenig Marcel
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 1
|
685
| Wingender Marcel Wingender Marcel
| โคเบลนซ์ โคเบลนซ์
| 1
|
685
| Mueller Mark Mueller Mark
|
อาเลน
อาเลน
| 1
|
685
| Jung Marvin Jung Marvin
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 1
|
685
| Hoppe Mattis Hoppe Mattis
| วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II วีเอฟเบ สตุทท์การ์ท II
| 1
|
685
| Springfeld Maurice Springfeld Maurice
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 1
|
685
| Rossmann Maximilian Rossmann Maximilian
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 1
|
685
| Waack Maximilian Waack Maximilian
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 1
|
685
| Guthoerl Michael Guthoerl Michael
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 1
|
685
| Heilig Michael Heilig Michael
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 1
|
685
| Gudra Mick Gudra Mick
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 1
|
685
| Trkulja Mihailo Trkulja Mihailo
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 1
|
685
| Habermehl Milian Habermehl Milian
| ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ ทีเอสวี รีฮ์เนอร์ซ
| 1
|
685
| Bejdic Muhammed Bejdic Muhammed
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 1
|
685
| Breitenbucher Nick Breitenbucher Nick
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 1
|
685
| Galle Nick Galle Nick
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 1
|
685
| Blank Nico Blank Nico
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 1
|
685
| Waehling Nicolas Waehling Nicolas
| ทีเอสวี สเตนบัค ทีเอสวี สเตนบัค
| 1
|
685
| Kolbe Niklas Kolbe Niklas
| สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส สตุ๊ตการ์ท คิกเกอร์ส
| 1
|
685
| Gans Nils Gans Nils
| ไมนซ์ 05 II ไมนซ์ 05 II
| 1
|
685
| Awassi Noah Awassi Noah
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 1
|
685
| โนเอล นอธ
โนเอล นอธ
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 1
|
685
| Garcia Rafael Garcia Rafael
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 1
|
685
| Wehrle Rico Wehrle Rico
| บาฮ์รินเจอร์ เอสซี บาฮ์รินเจอร์ เอสซี
| 1
|
685
| Hauk Roman Hauk Roman
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 1
|
685
| Marcos Ronny Marcos Ronny
| คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค คิกเกอร์ส ออฟเฟ่นบัค
| 1
|
685
| Eisele Sascha Eisele Sascha
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 1
|
685
| Raebiger Sidney Raebiger Sidney
| ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต II
| 1
|
685
| Bader Silas Bader Silas
| ทีเอสจี บาริงเกน ทีเอสจี บาริงเกน
| 1
|
685
| Waechter Stefan Waechter Stefan
|
อาเลน
อาเลน
| 1
|
685
| Itoi Takero Itoi Takero
| เฮสเซ่น คาสเซล เฮสเซ่น คาสเซล
| 1
|
685
| Drexler Tim Drexler Tim
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 1
|
685
| Fahrenholz Tim Fahrenholz Tim
| เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ เอฟซีเอ วอลดอร์ฟ
| 1
|
685
| Steinmetz Tim Steinmetz Tim
|
ฮอมบูร์ก
ฮอมบูร์ก
| 1
|
685
| Weissmann Tim Weissmann Tim
|
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
เอฟเอสวี แฟรงค์เฟิร์ต
| 1
|
685
| Tohumcu Umut Tohumcu Umut
| ฮอฟเฟนไฮม์ II ฮอฟเฟนไฮม์ II
| 1
|
685
| Osee Yannick Osee Yannick
| ไฟบ์เบิกก์ ไฟบ์เบิกก์
| 1 |