1
| Mause Jannik Mause Jannik
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 17
|
2
| Baumann Dominic Baumann Dominic
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 15
|
2
| โจเอล โกรดอว์สกี
โจเอล โกรดอว์สกี
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 15
|
4
| Batmaz Malik Batmaz Malik
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 14
|
5
| Baer Marcel Baer Marcel
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 12
|
6
| Hobsch Patrick Hobsch Patrick
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 11
|
6
| Kutschke Stefan Kutschke Stefan
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 11
|
8
| Bruenker Kai Bruenker Kai
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 10
|
8
| Marseiler Luca Marseiler Luca
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 10
|
8
| Breunig Maximilian Breunig Maximilian
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 10
|
11
| Becker Andre Becker Andre
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 9
|
11
| Klos Fabian Klos Fabian
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 9
|
11
| Lokotsch Lars Lokotsch Lars
| เอสซี เวเลอ เอสซี เวเลอ
| 9
|
11
| Ganaus Noah Ganaus Noah
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 9
|
11
| Pohlmann Ole Pohlmann Ole
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 9
|
11
| Meier Oliver Batista Meier Oliver Batista
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 9
|
17
| Chessa Dennis Chessa Dennis
| อุล์ม อุล์ม
| 8
|
17
| Kother Dominik Kother Dominik
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 8
|
17
| Fetsch Mathias Fetsch Mathias
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 8
|
17
| Biankadi Merveille Biankadi Merveille
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 8
|
17
| Deniz Tunay Deniz Tunay
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 8
|
22
| Guttau Julian Guttau Julian
| 1860 มึนเช่น 1860 มึนเช่น
| 7
|
22
| Scienza Leo Scienza Leo
| อุล์ม อุล์ม
| 7
|
22
| Obuz Marvin Obuz Marvin
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 7
|
25
| Harenbrock Cedric Harenbrock Cedric
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 6
|
25
| Viet Christian Viet Christian
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 6
|
25
| Kopacz David Kopacz David
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 6
|
25
| Otto David Otto David
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 6
|
25
| Huth Elias Huth Elias
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 6
|
25
| Hettwer Julian Hettwer Julian
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 6
|
25
| Rabihic Kasim Rabihic Kasim
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 6
|
25
| Wolfram Maximilian Wolfram Maximilian
| เอสซี เวเลอ เอสซี เวเลอ
| 6
|
25
| Schroeter Morris Schroeter Morris
| 1860 มึนเช่น 1860 มึนเช่น
| 6
|
25
| Elongo-Yombo Rodney Elongo-Yombo Rodney
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 6
|
25
| Hennings Rouwen Hennings Rouwen
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 6
|
36
| Keller Aaron Keller Aaron
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 5
|
36
| Naifi Amine Naifi Amine
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 5
|
36
| Kanuric Benjamin Kanuric Benjamin
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 5
|
36
| Wegkamp Gerrit Wegkamp Gerrit
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 5
|
36
| Young Isaiah Young Isaiah
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 5
|
36
| Lemmer Jakob Lemmer Jakob
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 5
|
36
| Zwarts Joel Zwarts Joel
| 1860 มึนเช่น 1860 มึนเช่น
| 5
|
36
| Corboz Mael Corboz Mael
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 5
|
36
| Benger Marcel Benger Marcel
| เอสซี เวเลอ เอสซี เวเลอ
| 5
|
36
| มาร์วิน สเตฟาเนียค
มาร์วิน สเตฟาเนียค
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 5
|
36
| Schultz Michael Schultz Michael
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 5
|
36
| Doumbouya Moussa Doumbouya Moussa
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 5
|
36
| Sessa Nicolas Sessa Nicolas
| เอสซี เวเลอ เอสซี เวเลอ
| 5
|
36
| Hauptmann Niklas Hauptmann Niklas
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 5
|
36
| Koelle Niklas Koelle Niklas
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 5
|
36
| Maier Philipp Maier Philipp
| อุล์ม อุล์ม
| 5
|
36
| Meissner Robin Meissner Robin
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 5
|
36
| Velasco Robin Velasco Robin
| ลือเบค ลือเบค
| 5
|
54
| Azhil Ayman Azhil Ayman
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 4
|
54
| Bahn Bentley Bahn Bentley
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 4
|
54
| เบซาร์ ฮาลิมี่
เบซาร์ ฮาลิมี่
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 4
|
54
| Philipp David Philipp David
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 4
|
54
| Bogicevic Donny Bogicevic Donny
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 4
|
54
| Higl Felix Higl Felix
| อุล์ม อุล์ม
| 4
|
54
| Lakenmacher Fynn Lakenmacher Fynn
| 1860 มึนเช่น 1860 มึนเช่น
| 4
|
54
| Hawkings Jalen Hawkings Jalen
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 4
|
54
| Nietfeld Jonas Nietfeld Jonas
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 4
|
54
| Mizuta Kaito Mizuta Kaito
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 4
|
54
| Vonic Leonardo Vonic Leonardo
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 4
|
54
| Burcu Livan Burcu Livan
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 4
|
54
| Kerber Luca Kerber Luca
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 4
|
54
| Roeser Lucas Roeser Lucas
| อุล์ม อุล์ม
| 4
|
54
| Stiefler Manuel Stiefler Manuel
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 4
|
54
| Eberwein Michael Eberwein Michael
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 4
|
54
| Shipnoski Nicklas Shipnoski Nicklas
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 4
|
54
| Koulis Niko Koulis Niko
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 4
|
54
| Testroet Pascal Testroet Pascal
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 4
|
54
| Koronkiewicz Patrick Koronkiewicz Patrick
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 4
|
54
| Mai Sebastian Mai Sebastian
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 4
|
54
| Boyd Terrence Boyd Terrence
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 4
|
54
| Eisfeld Thomas Eisfeld Thomas
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 4
|
54
| Gayret Timur Gayret Timur
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 4
|
54
| Zimmerschied Tom Zimmerschied Tom
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 4
|
54
| Deichmann Yannick Deichmann Yannick
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 4
|
54
| Bouchama Yassine Bouchama Yassine
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 4
|
81
| El-Zein Abu-Bekir El-Zein Abu-Bekir
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 3
|
81
| Saller Benedikt Saller Benedikt
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 3
|
81
| Tashchi Boris Tashchi Boris
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 3
|
81
| Herrmann Charles-Jesaja Herrmann Charles-Jesaja
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 3
|
81
| Akono Cyrill Akono Cyrill
| ลือเบค ลือเบค
| 3
|
81
| Borkowski Dennis Borkowski Dennis
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 3
|
81
| Lofolomo Enrique Lofolomo Enrique
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 3
|
81
| Michel Falko Michel Falko
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 3
|
81
| Wagner Fridolin Wagner Fridolin
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 3
|
81
| Ghaddioui Hamadi Al Ghaddioui Hamadi Al
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 3
|
81
| Okpala Kennedy Okpala Kennedy
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 3
|
81
| Oppie Louis Oppie Louis
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 3
|
81
| Froede Lukas Froede Lukas
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 3
|
81
| Karbstein Malte Karbstein Malte
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 3
|
81
| Zeitz Manuel Zeitz Manuel
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 3
|
81
| Pink Markus Pink Markus
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 3
|
81
| Facklam Mats Facklam Mats
| ลือเบค ลือเบค
| 3
|
81
| Greil Patrick Greil Patrick
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 3
|
81
| Lienhard Patrick Lienhard Patrick
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 3
|
81
| Schmidt Patrick Schmidt Patrick
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 3
|
81
| Meier Richard Meier Richard
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 3
|
81
| Mueller Robin Mueller Robin
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 3
|
81
| Seitz Sean Seitz Sean
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 3
|
81
| เซบาสเตียน เมเออร์
เซบาสเตียน เมเออร์
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 3
|
81
| Scherder Simon Scherder Simon
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 3
|
81
| Stehle Simon Stehle Simon
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 3
|
81
| Gozusirin Tarik Gozusirin Tarik
| ลือเบค ลือเบค
| 3
|
81
| Danhof Tim Danhof Tim
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 3
|
81
| Ruehle Tobias Ruehle Tobias
| อุล์ม อุล์ม
| 3
|
81
| Gaal Tom Gaal Tom
| อุล์ม อุล์ม
| 3
|
81
| Balla Yassin Ben Balla Yassin Ben
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 3
|
112
| Engin Ahmet Engin Ahmet
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 2
|
112
| Bakir Alaa Bakir Alaa
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 2
|
112
| อเล็กซานเดอร์ เอ็กสไวร์
อเล็กซานเดอร์ เอ็กสไวร์
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 2
|
112
| Casar Aljaz Casar Aljaz
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 2
|
112
| Wooten Andrew Wooten Andrew
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 2
|
112
| Yildirim Aygun Yildirim Aygun
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 2
|
112
| Allgeier Bastian Allgeier Bastian
| อุล์ม อุล์ม
| 2
|
112
| Rizzuto Calogero Rizzuto Calogero
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 2
|
112
| Ehlich Christoph Ehlich Christoph
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 2
|
112
| Kammerknecht Claudio Kammerknecht Claudio
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 2
|
112
| เดเนียว กิลเซ็ก
เดเนียว กิลเซ็ก
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 2
|
112
| Kyerewaa Daniel Kyerewaa Daniel
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 2
|
112
| Becker Dominik Becker Dominik
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 2
|
112
| Majetschak Erik Majetschak Erik
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 2
|
112
| Ballas Florian Ballas Florian
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 2
|
112
| Evina Franck Evina Franck
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 2
|
112
| Roggow Franz Roggow Franz
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 2
|
112
| Gohlke Gerrit Gohlke Gerrit
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 2
|
112
| Loehden Jannik Loehden Jannik
| ลือเบค ลือเบค
| 2
|
112
| Reichert Johannes Reichert Johannes
| อุล์ม อุล์ม
| 2
|
112
| Schwirten Joshua Schwirten Joshua
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 2
|
112
| Kuegel Julian Kuegel Julian
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 2
|
112
| Pusch Kolja Pusch Kolja
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 2
|
112
| Faber Konrad Faber Konrad
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 2
|
112
| Jans Laurent Jans Laurent
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 2
|
112
| Kwadwo Leroy Kwadwo Leroy
| 1860 มึนเช่น 1860 มึนเช่น
| 2
|
112
| Meester Luca de Meester Luca de
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 2
|
112
| Herrmann Luca Herrmann Luca
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 2
|
112
| Cueto Lucas Cueto Lucas
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 2
|
112
| Ouro-Tagba Mansour Ouro-Tagba Mansour
| 1860 มึนเช่น 1860 มึนเช่น
| 2
|
112
| Schaeffler Manuel Schaeffler Manuel
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 2
|
112
| Costly Marcel Costly Marcel
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 2
|
112
| Seegert Marcel Seegert Marcel
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 2
|
112
| Schikora Marco Schikora Marco
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 2
|
112
| Woerl Marius Woerl Marius
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 2
|
112
| Geschwill Max Geschwill Max
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 2
|
112
| Thiel Maximilian Thiel Maximilian
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 2
|
112
| Boland Mirko Boland Mirko
| ลือเบค ลือเบค
| 2
|
112
| Pepic Mirnes Pepic Mirnes
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 2
|
112
| Ochojski Nico Ochojski Nico
| เอสซี เวเลอ เอสซี เวเลอ
| 2
|
112
| Vlachodimos Panagiotis Vlachodimos Panagiotis
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 2
|
112
| Breier Pascal Breier Pascal
| ลือเบค ลือเบค
| 2
|
112
| Sohm Pascal Sohm Pascal
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 2
|
112
| Besong Paul-Philipp Besong Paul-Philipp
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 2
|
112
| Fahrner Philip Fahrner Philip
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 2
|
112
| Berlinski Ron Berlinski Ron
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 2
|
112
| Johansson Ryan Johansson Ryan
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 2
|
112
| Abifade Samuel Abifade Samuel
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 2
|
112
| Groenning Sebastian Groenning Sebastian
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 2
|
112
| Skarlatidis Simon Skarlatidis Simon
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 2
|
112
| Russo Stefano Russo Stefano
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 2
|
112
| Kastanaras Thomas Kastanaras Thomas
| อุล์ม อุล์ม
| 2
|
112
| Civeja Tim Civeja Tim
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 2
|
112
| Maciejewski Tim Maciejewski Tim
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 2
|
112
| Baumgart Tom Baumgart Tom
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 2
|
112
| Muesel Torben Muesel Torben
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 2
|
112
| Paetow Torge Paetow Torge
| เอสซี เวเลอ เอสซี เวเลอ
| 2
|
112
| Sapina Vinko Sapina Vinko
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 2
|
112
| Sturm Yann Sturm Yann
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 2
|
171
| Herzog Aaron Herzog Aaron
| ลือเบค ลือเบค
| 1
|
171
| Nankishi Abdenego Nankishi Abdenego
| 1860 มึนเช่น 1860 มึนเช่น
| 1
|
171
| Muehling Alexander Muehling Alexander
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 1
|
171
| Geipl Andreas Geipl Andreas
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 1
|
171
| Ludwig Andreas Ludwig Andreas
| อุล์ม อุล์ม
| 1
|
171
| Papadopoulos Antonios Papadopoulos Antonios
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 1
|
171
| Aidonis Antonis Aidonis Antonis
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 1
|
171
| Westermeier Ben Westermeier Ben
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 1
|
171
| Taz Berkan Taz Berkan
| เอสซี เวเลอ เอสซี เวเลอ
| 1
|
171
| Yilmaz Berkay Yilmaz Berkay
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 1
|
171
| โทริเก้
โทริเก้
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 1
|
171
| Uaferro Bone Uaferro Bone
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 1
|
171
| Henning Bryan Henning Bryan
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 1
|
171
| Kayo Bryang Kayo Bryang
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 1
|
171
| Jander Caspar Jander Caspar
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 1
|
171
| Kubatta David Kubatta David
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 1
|
171
| Steczyk Dominik Steczyk Dominik
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 1
|
171
| Hottmann Eric Hottmann Eric
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 1
|
171
| Berko Erich Berko Erich
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 1
|
171
| Zejnullahu Eroll Zejnullahu Eroll
| 1860 มึนเช่น 1860 มึนเช่น
| 1
|
171
| Bastians Felix Bastians Felix
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 1
|
171
| Goetze Felix Goetze Felix
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 1
|
171
| Keidel Felix Keidel Felix
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 1
|
171
| Pellegrino Gabriel Pellegrino Gabriel
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 1
|
171
| Schneider Jan-Marc Schneider Jan-Marc
| ลือเบค ลือเบค
| 1
|
171
| Horst Jano ter Horst Jano ter
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 1
|
171
| Lorch Jeremias Lorch Jeremias
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 1
|
171
| Bichsel Joel Bichsel Joel
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 1
|
171
| Sticker Jonah Sticker Jonah
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 1
|
171
| Bitter Joshua Bitter Joshua
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 1
|
171
| Eitschberger Julian Eitschberger Julian
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 1
|
171
| Stark Julian Stark Julian
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 1
|
171
| Butler Justin Butler Justin
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 1
|
171
| Arase Kelvin Arase Kelvin
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 1
|
171
| Goden Kevin Goden Kevin
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 1
|
171
| Park Kyu-Hyun Park Kyu-Hyun
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 1
|
171
| Yarbrough Lamar Yarbrough Lamar
| อุล์ม อุล์ม
| 1
|
171
| Putaro Leandro Putaro Leandro
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 1
|
171
| Schneider Leon Schneider Leon
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 1
|
171
| Schuster Lion Schuster Lion
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 1
|
171
| Semic Lion Semic Lion
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 1
|
171
| Bazzoli Luca Bazzoli Luca
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 1
|
171
| Marino Luca Marino Luca
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 1
|
171
| Boeder Lukas Boeder Lukas
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 1
|
171
| Starke Manfred Starke Manfred
| 1860 มึนเช่น 1860 มึนเช่น
| 1
|
171
| Pulido Manuel Farrona Pulido Manuel Farrona
| ลือเบค ลือเบค
| 1
|
171
| Wintzheimer Manuel Wintzheimer Manuel
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 1
|
171
| Lorenz Marc Lorenz Marc
| ปรอยอัน มึนสเตอร์ ปรอยอัน มึนสเตอร์
| 1
|
171
| Gaus Marcel Gaus Marcel
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 1
|
171
| Hauptmann Marius Hauptmann Marius
| ลือเบค ลือเบค
| 1
|
171
| มาร์คุส ชวาร์บี้
มาร์คุส ชวาร์บี้
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 1
|
171
| Kobylanski Martin Kobylanski Martin
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 1
|
171
| Knoll Marvin Knoll Marvin
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 1
|
171
| Senger Marvin Senger Marvin
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 1
|
171
| Krattenmacher Maurice Krattenmacher Maurice
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 1
|
171
| Brandt Max Brandt Max
| อุล์ม อุล์ม
| 1
|
171
| Dittgen Maximilian Dittgen Maximilian
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 1
|
171
| Grosser Maximilian Grosser Maximilian
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 1
|
171
| Stoecker Michel Stoecker Michel
| เอสซี เวเลอ เอสซี เวเลอ
| 1
|
171
| Baur Mika Baur Mika
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 1
|
171
| Gouras Minos Gouras Minos
| วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์ วัลด์โฮฟ มานน์ไฮม์
| 1
|
171
| Hannemann Moritz Hannemann Moritz
| อุล์ม อุล์ม
| 1
|
171
| Otuali Moses Otuali Moses
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 1
|
171
| Kourouma Mustafa Kourouma Mustafa
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 1
|
171
| Boujellab Nassim Boujellab Nassim
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 1
|
171
| Stierlin Niclas Stierlin Niclas
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 1
|
171
| Jann Nicolas Jann Nicolas
| อุล์ม อุล์ม
| 1
|
171
| Kastenhofer Niklas Kastenhofer Niklas
| ลือเบค ลือเบค
| 1
|
171
| Landgraf Niklas Landgraf Niklas
| ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี ฮัลเลสเชอร์ เอฟซี
| 1
|
171
| Lang Niklas Lang Niklas
| ไฟรบูร์ก II ไฟรบูร์ก II
| 1
|
171
| Kaiser Nils Kaiser Nils
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 1
|
171
| Ortel Nils Ortel Nils
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 1
|
171
| ซาเรนเรน บาเซ่
ซาเรนเรน บาเซ่
| อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์ อาร์มีเนีย บีเลเฟลด์
| 1
|
171
| Schoenfelder Oscar Schoenfelder Oscar
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 1
|
171
| Goebel Patrick Goebel Patrick
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 1
|
171
| Will Paul Will Paul
| ดินาโม เดรสเดน ดินาโม เดรสเดน
| 1
|
171
| Schifferl Raphael Schifferl Raphael
| อุนเตอร์ฮักกิ้ง อุนเตอร์ฮักกิ้ง
| 1
|
171
| Neudecker Richard Neudecker Richard
| ซาร์บรึคเคิน ซาร์บรึคเคิน
| 1
|
171
| โรบิน ซีเกล
โรบิน ซีเกล
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 1
|
171
| Bamba Samuel Bamba Samuel
| โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์ II
| 1
|
171
| Castaneda Santiago Castaneda Santiago
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 1
|
171
| Voelcke Sascha Voelcke Sascha
| อาร์ดับบิว เอสเซิน อาร์ดับบิว เอสเซิน
| 1
|
171
| Stolze Sebastian Stolze Sebastian
| ซานด์เฮาเซ่น ซานด์เฮาเซ่น
| 1
|
171
| Handle Simon Handle Simon
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 1
|
171
| Lorenz Simon Lorenz Simon
| อิงโกลชตัดท์ อิงโกลชตัดท์
| 1
|
171
| Reddemann Soeren Reddemann Soeren
| ลือเบค ลือเบค
| 1
|
171
| Meuer Steffan Meuer Steffan
| แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา แอร์ซเกเบียร์เก้ เอา
| 1
|
171
| Najar Suheyel Najar Suheyel
| วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904 วิคตอเรีย โคโลญจน์ 1904
| 1
|
171
| Pledl Thomas Pledl Thomas
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 1
|
171
| Koether Tim Koether Tim
| ดุ๊ยส์บวร์ก ดุ๊ยส์บวร์ก
| 1
|
171
| Eisenhuth Tobias Eisenhuth Tobias
| โรเซนบอร์ก โรเซนบอร์ก
| 1
|
171
| Otto Yari Otto Yari
| เอสซี เวเลอ เอสซี เวเลอ
| 1 |